Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Ngạo kiếm vô song về đâu?

Sẽ về đâu, khi mà NKVS bây giờ vắng người chơi đến rợn người dù giải pháp của NPH vẫn là khắc nhập, khắc nhập server. Những con người cũ, tâm huyết và sẵn sàng sống cùng với Ngạo Kiếm lần lượt ra đi.
    Game sẽ về đâu, khi bộ trang bị cũ chưa đầy đủ, đã ra ngay vài bộ trang bị mới. Và tất nhiên, thông qua event phải nạp tiền, cào thẻ thay vì cày kéo hoặc thông qua các hoạt động cộng đồng của bang hội, gia tộc.
    Một ví dụ mới nhất là điểm danh vọng ân sư, bộ trang bị này nếu không nạp thẻ, không có tiền vàng dứt khoát không bao giờ với tới. Thậm chí, kể cả nạp cũng chưa chắc đã có...
    Một ngày đẹp nắng, NKVS ra hàng loạt trang bị tính năng mới và tự lọc dần người chơi. Sinh viên muốn chơi game là điều không thể, học sinh càng không. Và một nhân viên quèn có thể đu bám, rồi chán và tự nghỉ.
    Game phải nạp tiền, điều đó là đương nhiên khi NPH cũng không thể cho chơi một sản phẩm miễn phí, trong khi mình phải bỏ vài chục ngàn USD cho tới vài trăm ngàn USD để mua về từ nước ngoài. Game cũng không thể miễn phí khi NPH còn phải nuôi theo một hệ thống máy chủ, nhân viên...
    Nhưng, với Ngạo Kiếm mọi thứ có vẻ như đang đi quá đà, và rất giống với những cái tên tuổi lừng lẫy một thời trước đó như VLTK, Kiếm Thế. Tất cả đều chết, khi NPH tận thu.
    Vài lời thế, trước khi off game, sau khi đổ vài chục triệu vào để mua vui trong điều kiện thu nhập chỉ đôi ba chục triệu mỗi tháng.
    Chúc anh em vui vẻ!

Mặc định Re: Ngạo kiếm vô song về đâu?

Cám ơn bạn đã có những góp ý ạ.
    Hiện tại BQT đang ghi nhận những ý kiến từ nhiều phía khác nhau và điều chỉnh cho hợp lý để đảm bảo sự cân bằng bạn ạ.

trước khi off game, sau khi đổ vài chục triệu vào để mua vui trong điều kiện thu nhập chỉ đôi ba chục triệu mỗi tháng.
    thích cái câu này nè , vài chục thì Vip rồi còn gì ,

Ra sever mới thi như mưa bão cấp 11 cấp 15 , tình hinh sever cũ dã chán càng ngày chán hơn . Luc đầu ra sever còn lâu càng ngày càng ra như mưa .

Điển hình mấy cụm mấy chủ ra đầu tiên , các SK như CT , TTL , Boss, càng ngày càng chán . CT vao ko có ai để đánh , TTL vào theo đấu xong hết ngày , boss cũng vậy , kể cả lãnh thổ chiến trong sever cũng thế. Event đa số là tốn máu . Không đâu xa xôi ,ngay cụm máy chủ Tương Dương ~ Châu giang , gộp 3 lần rồi , giờ vắng le que , clone kéo xe cả bầy. Chúng tôi đề nghi các bộ phận có liên quan lên kế hoạch gộp hết mấy cụm máy chủ vắng lại gấp .

Một lần nữa Xin " Hạn chế ra sever mới như mưa bão dùm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! " . Gộp gấp các Sever cũ lại
    Lần sửa cuối bởi Alpenliebe; 19-11-2014 lúc 01:32 AM

Em mới đổ vào 500k thôi mà đọc xong bài của bác em còn thấy tiếc

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Em mới đổ vào 500k thôi mà đọc xong bài của bác em còn thấy tiếc
    Mình nạp hẳn 20k mà cũng thấy tiếc

Cám ơn các bạn đã có những góp ý ạ.
    Hiện tại BQT đang ghi nhận những ý kiến từ nhiều phía khác nhau và điều chỉnh hút máu lại làm sao cho hợp lý và kín đáo hơn !
    Chân thành cám ơn !!

Vãi cái game này lắm rồi nghĩ lai thấy tiếc tiền + time đổ vào quá. Làm riết chẳng khác j webgame biết thế chơi webgame cho nhẹ máy !!! )))

Sever mới lại ra ..... các ông thần sever cũ lại kêu ca .......... ôi điệp khúc ......... Và Câu trả lời từ BQT .......... Ghi nhận ý kiến và chờ đợi là hạnh phúc .