Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định Phụ tu môn phái Hoa Sơn

Chào mọi người,
    Mình vừa mới chơi không lâu, mình có thắc mắc về vấn đề Phụ tu Môn Phái, có lên mạng tìm đọc nhưng cũng chỉ giới thiệu sơ sài.
    Mọi người làm ơn giải thích kĩ hơn vì Phụ tu Môn Phái cho mình, chọn 1 môn phái phụ sau đó sẽ được chọn 1 vài kĩ năng phái đó hay hệ thống tự cho kĩ năng?
    Hoa sơn nên phụ tu phái nào? Tiềm năng có thay đổi gì không? (mình chọn đượng 5 sức - 3 thân - 2 thể)
    Mong mọi người giải đáp
    Cảm ơn

Mặc định Re: Phụ tu môn phái Hoa Sơn

Quote Nguyên văn bởi SandEmperor Xem bài viết
    Chào mọi người,
    Mình vừa mới chơi không lâu, mình có thắc mắc về vấn đề Phụ tu Môn Phái, có lên mạng tìm đọc nhưng cũng chỉ giới thiệu sơ sài.
    Mọi người làm ơn giải thích kĩ hơn vì Phụ tu Môn Phái cho mình, chọn 1 môn phái phụ sau đó sẽ được chọn 1 vài kĩ năng phái đó hay hệ thống tự cho kĩ năng?
    Hoa sơn nên phụ tu phái nào? Tiềm năng có thay đổi gì không? (mình chọn đượng 5 sức - 3 thân - 2 thể)
    Mong mọi người giải đáp
    Cảm ơn
    Phụ tu phái nào thì có tất cả kỹ năng của phái đó,nếu phái chủ tu có skill 110 thì phái phụ tu cũng có.
    HS thì phụ tu CL là ít tốn nhất,tùy theo sở thích và khả năng mà bạn chọn phái,HS ngoại công nên phụ tu phái ngoại ít tốn kém hơn,như ĐM,TV chẳng hạn.

Mà HS tăng thế có vẻ không ổn lắm,tăng max Thân max Sức lợi hơn nhiều