Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

anh em bình tĩnh.mình nghĩ với 1 gamer chân chính thì việc này rất bức xúc.nhưng NPP cố gắng giải quyết.còn mình nghĩ nếu nghi vấn thì NPP có quyền kiểm tra và nếu không thấy dấu hiệu bù thì phải có đền bù cho những acc đó.thứ 2 quan trọng nhất là clear tất cả các acc bug hack.có như vậy thì a e mới tiếp tục chơi game mà không phải ức chế và lăn tăn gì.nói ngắn gọn là NPP làm sao thì làm đừng để mất khách

Mặc định Re: Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau 1 Xem bài viết
    anh em bình tĩnh.mình nghĩ với 1 gamer chân chính thì việc này rất bức xúc.nhưng NPP cố gắng giải quyết.còn mình nghĩ nếu nghi vấn thì NPP có quyền kiểm tra và nếu không thấy dấu hiệu bù thì phải có đền bù cho những acc đó.thứ 2 quan trọng nhất là clear tất cả các acc bug hack.có như vậy thì a e mới tiếp tục chơi game mà không phải ức chế và lăn tăn gì.nói ngắn gọn là NPP làm sao thì làm đừng để mất khách
    Bạn bảo gamer bình tĩnh kiểu gì ? Bản thân mình k dám tự nhận là 1 gamer chan chính . nhưng mình là 1 ng tham gia nkvs từ những ngày đầu tiên mình đã bỏ game 5 tháng h chơi lại thật sự k thể ngờ gamer lại đi xuống 1 cách trầm trọng . hồi đấy mình trơi sv Lạc Sơn cum biện kinh , sv mới mở đc 1 đến 2 tiến thôi kênh thế giới thông báo Tài khoản .... đã nhận hộp quà 2 triệu nhiều vô số kể k đếm hết đc , còn bh mình chơi lại sv hằng sơn nguyên ngày đầu mở máy chủ những người nạp 2 tr đếm trên đầu ngón tay . nhớ hổi ở Lạc sơn 10 ngày mở máy chủ . acc top 1 máy chủ đã hơn 230 CL r gần gấp đôi CL top 1 sv hằng sơn . thực sự mà nói NPH họ không phải game thủ họ là doanh nhân mà doanh nhân thì chỉ qtâm đến lợi nhuận . ho k qtâm đến game thủ nghĩ j .
    Lần sửa cuối bởi Chơi cho vuiiii; 26-11-2014 lúc 02:41 AM Lý do: f

zay cho hỏi, vàng khóa đã dùng, bạc khóa đã dùng, thủy tinh đem đi cường hóa làm sao thu những cái đã dùng hết tính được bằng cách nào mà thu bây giờ???

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau 1 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi thật , bạn có bị khóa tài khoản không ?
    Mình cũng là 1 trong số nạn nhân mà BQT liệt vào danh sách bug biếc gì đấy.
    Nói thật , sv mở 12 ngày thì khóa cmn 2 ngày r , đang hì hục cày cấp , bây giờ làm đ' còn tâm trí mà chơi nữa.
    Thêm nữa , khóa tài khoản người khác mà chỉ có 1 câu trả lời vỏn vẹn là nghi ngờ bug hack . Thử hỏi xem có ức không.
    1 câu trả lời từ NPH cũng đ' thấy đâu . Thực sự quá nản với cách làm việc của các bố lắm r .