Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

[IMG][/IMG]

Mặc định Re: Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

BQT sẽ điều tra về vấn đề này trong thời gian sớm nhất nhé.
    Thân!

Mặc định Re: Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

Tại sao acc Thuốc Lắc bên Hằng Sơn lại được thả rồi, bug code xong khóa 1-2h rồi thả thì khóa làm mẹ gì

dù răng k đua top nhưng như thế này mất niềm tin quá.

Quote Nguyên văn bởi Mavis Xem bài viết
    Tại sao acc Thuốc Lắc bên Hằng Sơn lại được thả rồi, bug code xong khóa 1-2h rồi thả thì khóa làm mẹ gì
    Chào bạn!

Hiện các tài khoản liên quan đến sử dụng Bug tại Hằng Sơn đều bị tạm khóa. Các vật phẩm có được từ Bug sẽ được tịch thu. Vì vậy, bạn có thể yên tâm rằng BQT luôn cố gắng để mọi người có một sân chơi công bằng và lành mạnh nhất.

Chúc bạn có những phút giây vui vẻ cùng NKVS.

hính như có cả bug kinh nghiệm lúc mở giới hạn 79 đấy AD ạ, đề nghị kiểm tra và thực hiên ngay cho AE yên chí chơi game đua top. Nghe nó bảo, '' may quá tao bug exp mà ko bị khóa ''. nghe mà nản

Bug lỗi ...
    BQT cho mình hỏi luôn về vấn đề này .
    Đối với những acc sử dụng bug lỗi để chuộc lợi thì bị tịch thu đồ bug hay block acc không có gì để phải bàn .
    Tuy nhiên với những acc như mình đây , đến cả bug lỗi k biết là cái gì , thì nếu bị khóa acc trong 1 thời gian như vậy , lại không có lý do chính đáng ( chỉ bởi là có người cảm thấy nghi vấn ).
    Nói thật , acc mình chỉ có k5 , vàng chỉ có vài trăm , đồ thì chưa có gì .
    Tuy nhiên nếu để như BQT nói : " BQT luôn cố gắng để mọi người có một sân chơi công bằng và lành mạnh nhất " thì mình không có gì phản đối .
    Nhưng mong BQT cho mình câu trả lời và cách xử lý thỏa đáng sớm nhất .
    Thân !

đợi đến lúc cnó ăn hết top CH top Khảm top Tài sản rồi thì cần con mẹ chúng mày block chúng nó nữa

AD cho hỏi tình trạng acc ►1st◄•Ngáo• tại sao tôi bị hack acc mà gữi yêu cầu giải quyết mãi vẫn ko thấy hồi âm ... hay acc tôi đag bị khóa... acc tôi đâu có bug gì đâu làm ơn giải thích

NPH làm ăn thế thì giải tán game đi là vừa , nếu không làm cho game thủ hài lòng , mình sẽ là người đăng tin những trang web giới thiệu game về NKVS này , lỗi từ nhà phát hành mà đổ lổi cho game thủ , 1 công ty lớn mà làm ăn không có trách nhiệm và uy tính thì làm sao phát triển nổi đây , game thì nhiều , mà NPH làm vậy xem có được không , thế qua K9 chơi còn có được hậu mãi cho khách hàng từ nhà phát hành , cái này không phải do game thủ hack mà NPH lỗi xem cách làm việc lại đi