Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Cho hỏi về nhiệm vụ thiên mệnh

Mod và các bạn cho hỏi, em chơi sv Hằng Sơn 2 acc Nga My và Thiên Vương được lập cùng 1 ngày. Sau khi làm xong nhiệm vụ Thiên Mệnh ở ô Càn thì na Nga My ở lv 72 đã được nhận nhiệm vụ Thiên Mệnh ô Tốn, nhưng acc Thiên Vương lv 75 không được nhận, không nhìn thấy biểu tượng Thiên Mệnh ở đâu. Mọi người cho hỏi làm sao để acc Thiên Vương của em nhận được nv Thiên Mệnh để còn lấy phần thưởng, xin cảm ơn!

Mặc định Re: Cho hỏi về nhiệm vụ thiên mệnh

Chào bạn!

Hệ thống nhân vật là để hỗ trợ các nhân vật yếu hơn trong sv có thể theo kip bạn bè của mình.
    Được nhận nhiệm vụ nào không phụ thuộc vào ngày tạo nhân vật mà phụ thuộc vào đẳng cấp (level) của nhân vật cùng với thời gian mở sever đó.

Ví dụ: vào ngày thứ 13 mở sever, acc Nga My của bạn ở đẳng cấp 69 thì sẽ nhận được nv "tín" (bạn gọi là tốn cũng được). Trong khi đó acc thiên vương của bạn đang lv70 thì sẽ không có nv này.

Chi tiết bạn có thể đọc tại đây: http://nkvs.vn/news/tin-tuc/he-thong-thien-menh.html

Chúc bạn gặp nhiều niềm vui trên con đường khám phá NKVS.

Thân.

Ad cho em hỏi, sao e chơi 2 acc mà chỉ 1 acc có Q thiên mệnh, acc kia lại k ạ?

Acc mình chơi nhận được nhưng thằng bạn lại không nhận được , giải quyết kiểu gì để nó chơi cùng mình giờ
    --------------------------------------------------------------------------
    truyen tranh online , hiep khach giang ho , nu hoang ai cap

Quote Nguyên văn bởi MiuOliu Xem bài viết
    Chào bạn!

Hệ thống nhân vật là để hỗ trợ các nhân vật yếu hơn trong sv có thể theo kip bạn bè của mình.
    Được nhận nhiệm vụ nào không phụ thuộc vào ngày tạo nhân vật mà phụ thuộc vào đẳng cấp (level) của nhân vật cùng với thời gian mở sever đó.

Ví dụ: vào ngày thứ 13 mở sever, acc Nga My của bạn ở đẳng cấp 69 thì sẽ nhận được nv "tín" (bạn gọi là tốn cũng được). Trong khi đó acc thiên vương của bạn đang lv70 thì sẽ không có nv này.

Chi tiết bạn có thể đọc tại đây: http://nkvs.vn/news/tin-tuc/he-thong-thien-menh.html

Chúc bạn gặp nhiều niềm vui trên con đường khám phá NKVS.

Thân.
    the bay gio phai lam the nao de lay dc thien menh a

cảm ơn ad đã hướng dẫn, vậy mà mình không biết

bây giờ thì làm nv thiên mệnh 1 xong nhưng mà lên lv 49 r mà ko có nv tiếp theo z thì lên tới 70 cũng qua luôn thì sao?
    phải rút kinh nghiệm thêm mở và đóng lại chứ làm nv lên lv nhưng cái nv từ 40 69 để lên 70 ko có bảng thiên mệnh sao mà
    làm

Quote Nguyên văn bởi Phong Võ Xem bài viết
    bây giờ thì làm nv thiên mệnh 1 xong nhưng mà lên lv 49 r mà ko có nv tiếp theo z thì lên tới 70 cũng qua luôn thì sao?
    phải rút kinh nghiệm thêm mở và đóng lại chứ làm nv lên lv nhưng cái nv từ 40 69 để lên 70 ko có bảng thiên mệnh sao mà
    làm
    Máy chủ mở ngày thứ 13 sẽ có thiên mệnh lên lv 70 dành cho cấp 40-69 bạn nhé
    Link tham khảo : http://nkvs.vn/news/tin-tuc/he-thong-thien-menh.html