Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định [Kết quả] Sự kiện Tri Ân Sư Đồ

Chào cả nhà, sự kiện Tri Ân Sư Đồ đã nhận được nhiều sự quan tâm và tham gia của các bạn. BTC cũng đã rất " căng não " mới có thể đưa ra được kết quả cuối cùng vì các bài dự thi của các bạn đều rất hay nhưng tiếc là chỉ có 3 giải cao nhất
    Mình xin công bố kết quả luôn nhé

Chúc mừng những bạn có tên trong danh sách nhé, những bạn không có tên là do không đặt tên chủ đề bài tham dự đúng thế lệ và bài tham dự sao chép trên các phương tiện truyền thông, không liên quan đến NKVS nên đều bị loại nhé
    Giải thưởng của các bạn sẽ được add vào nhân vật trong thời gian sớm.
    Cám ơn sự tham gia nhiệt tình của các bạn.
    Lần sửa cuối bởi Sặc Nước; 30-11-2014 lúc 01:17 PM

Mặc định Re: [Kết quả] Sự kiện Tri Ân Sư Đồ

như sgit có cái chủ để mà ko đạt éo bao giờ chơi cái trò cc này nữa

ta ghét cai này lắm r event này ít người tham gia thì xí xoá đi có cái link bài thi cũng làm căng. mấy *** ad. chắc chỉ có nạp nhiều tien thì mới dc giải chứ j đồ game hút máu. ad thì vào như người chơi đi vào vai của tôi thì ad nghĩ như thế nào. tức lắm đó nghĩ gmae đi ae cái game cc

Một cuộc thi dĩ nhiên phải có quy định của cuộc thi.Người ta đưa ra cái thể lệ thì làm đúng theo đó đi, cố tình ko đọc hay đọc mà vẫn cứng đầu không làm theo giờ không được giải thì chửi, ghét này ghét nọ, còn bày đặt lôi chuyện nạp game vào..hổng có liên quan!. Các người không tôn trọng thể lệ của 1 cuộc thi mà cứ muốn người tổ chức tôn trọng sự ham muốn của các người ?
    Đọc comment mà tức dùm BQT!

Đợi kết quả cuộc thi đã lâu đợi nhận quà còn lâu hơn