Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Lỗi nhận code Server Nam Hải

Mình nhận code ở link này http://nkvs.vn/event/tang-cap-nhan-t...an-thuong.html

Lúc đầu nhận được cả 3 code, vào lễ quan nhận được code tân thủ, còn nhập 2 code Song kiếm hợp bích với Quần anh hội tụ thì bị báo lỗi: Thẻ đặc quyền cố định trước 1 tài khoản và tài khoản cố định không phải cùng 1 người chơi.
    Không biết hệ thống phát code của NPH kiểu gì mà lại bị sự cố như vậy, như vậy là 1 code được phát cho nhiều tài khoản à. Mình load lại trang nhận code thì 2 code lỗi đó "biến mất". Mình click nhận lại thì bị ra một thông báo trắng nhưng vẫn không nhận được code. Đề nghị mod vào giải thích gấp.

Mặc định sao mình nhận code tăng cấp 40 mà k dc vậy

an hoafi vao mà k dc ad cho hỏi tại sao với

Mặc định Re: Lỗi nhận code Server Nam Hải

Sự kiện tăng cấp nhận quà mới mở ra gần đây,nội dung sự kiện có ghi " sự kiện kéo dài 20 ngày kể từ ngày mở sv" vậy mà mới 15 ngày sự kiện đã đóng ở sv hằng sơn (cùng lúc vs việc ra sv mới) vậy những người chơi sau sẽ bị thiệt thòi rất nhiều chỉ vì duo đã không làm đúng.mình xin hỏi câu thế này, nph làm sai là bắt gamer phải chịu?

Sự kiện tăng cấp nhận quà hiện có sự cố phát sinh
    Bạn vui lòng thử lại vào ngày mai nhé

Question Code tăng cấp nhận quà SV Nam Hải

ad cho em hỏi sao em tạo acc ở sv Nam Hải trước khi mở SV rồi, cày đủ cấp rồi, sao vào web nhận code tăng cấp thì chỉ nhận đc mỗi code Tái Xuất Giang Hồ, còn 3 cái sau k nhận đc @@

mình cũng bị như vậy @@! là sao ad

AD xemlai tinh hinh tang cap nhan qua minh co 3 acc chi nhan dc qua cap20 . con cap 30 va cap 40thi ko nhan dc

bị như vậy nè