Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Xin hướng dẫn Đường Môn

Mình đang muốn chuyển qua ĐM chơi, có vài điều muốn hỏi mọi người:
    1. ĐM so với các phái khác thì độ khó tầm bao nhiêu, theo thang điểm 1 - 10 Mình chơi qua CB, TV, HS rồi, không biết so với 3 phái này ĐM như nào?
    2. Cách tăng điểm của ĐM?
    3. Cách PK của ĐM, 1v1 và trong chiến trường?

Cảm ơn mọi người

Mặc định Re: Xin hướng dẫn Đường Môn

1. ĐM là môn phái thuộc độ khó thao tác là khó khăn. Khó pk hơn CB, TV và HS bạn ạ.
    2. ĐM là hệ ngoại công nên bạn có thể tập trung vào tăng sức và thân còn điểm thể là tùy bạn.
    3. Theo mình nghĩ ĐM pk phải nhanh nhẹn khi máu xuống bạn nên dùng chiêu lướt của ĐM để né tránh chiêu thức của đối phương, đợi combo của ĐM hồi thì đánh trả lại đối phương.
    Trăm hoa nào dám cười trong tuyết
    Duy chỉ hoa đào đón gió xuân

Quote Nguyên văn bởi SandEmperor Xem bài viết
    Mình đang muốn chuyển qua ĐM chơi, có vài điều muốn hỏi mọi người:
    1. ĐM so với các phái khác thì độ khó tầm bao nhiêu, theo thang điểm 1 - 10 Mình chơi qua CB, TV, HS rồi, không biết so với 3 phái này ĐM như nào?
    2. Cách tăng điểm của ĐM?
    3. Cách PK của ĐM, 1v1 và trong chiến trường?

Cảm ơn mọi người
    1.ĐM thủ yếu nên chơi ĐM cần nhất là nhanh tay nhanh mắt,thấy có gió cái là lướt ngay,không thì khả năng bị thông ass là rất lớn
    2.Max Sức,tăng 1 ít Thể,còn đâu ném hết vào Thân,hoặc max Sức rồi max Thân.
    3.PK đơn giản là đợi combo rồi xả full vào mặt địch,lưu ý HS thì xoáy 1 phát để mất né tuyệt đối rồi hãy combo.
    Gặp mấy thằng ngựa có 2 chiêu kháng thì combo thường(không dùng 100) hết buff kháng rồi combo.

Skill 100 dễ miss nên tốt nhật đợi đối phương tank thì hãy xả skill 100, ko lúc bay nhảy mà xả là miss