Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: cần xử lí gấp

Mặc định cần xử lí gấp

vấn đề là cùng 1 tài khoản .. trước tạo chơi ở sever nam hải rùi bỏ .... giờ chuyển sang bắc hải chơi mà sao ko zô nhận đc chương trình tăng cấp nhận quà .... mong ad xem xét lại

Mặc định Re: cần xử lí gấp

1 tài khoản chỉ có thể nhận được 1 lần code thôi nhé
    Nếu lúc trước bạn đã nhận cho nhân vật khác rồi thì hiện tại sẽ không nhận được nữa

vấn đề là đây là 2 sever khác nhau sao ảnh hưởng đc .... trước là nhận ở sever nam hải sau nghỉ chuyển sang sever bắc hải mà cũng tính zô là đã nhận rầu ................ là sao ko hiểu đc nhà quản lí game mún gì lun

giải quyết nhanh để bít đường còn chơi hay nghỉ game này đây ... có câu trả lời thích đang zùm cái

sao im lun rồi admin ............ ko có câu trả lời thích đáng cho game thủ à ......... DUO làm ăn như cc , thế thì đóng cửa game đi , 2 sever khác nhau nam hải và bắc hải mà tính cùng 1 nhân vật , học lớp mấy zzz , óc lợn à

cho câu trả lời cái koi lũ óc lợn

giống tao,cũng nạp vip vào rồi,mới nhận quà xung cấp xong đến lúc lấy code ko đc.như cc ý

Nhận được ntn....1 acc tôi chơi 10 server nhận dc cả 10 server

thế sao acc mình chỉ cho nhận ở nam hải .. ko cho nhận ở bắc hải ... chịu lun ....nhà game ngu như chó mà , nó chỉ bít lấy tiền để cúng bái dòng họ chó của nó thâu

d m lấy đc thì đã tốt,chúng nó đéo hiểu 1 acc 2 nhân vật khác nhau là gì ak mà ko cho nhận sv khác