Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Server Lâm Giang sao chưa có danh vọng Tử Tô thế BQT ?

Server mình ra boss 135 Tử tô minh vương từ 29/11/2014 rồi mà sao đến giờ là 20 ngày rồi mà còn chưa có danh vọng Tử Tô Minh Vương thế ?
    BQT cho mình biết là do lỗi server mình hay do giới hạn thời gian ra DV mà sao ko có update thời gian ra vậy

Mặc định Re: Server Lâm Giang sao chưa có danh vọng Tử Tô thế BQT ?

Bạn vào trang hotro.duo.vn gữi yêu cầu BQT kiểm tra nhé, nếu được bạn có thể cung cấp thêm hình ảnh về điểm Danh Vọng của bạn luôn nhé.
    Thân!

Mình gửi yêu cầu hỗ trợ và nhận được câu trả lời là đã update danh vọng Tử Tô rồi nhưng sao Tiệm Danh Vọng chua update Bội mới ..
    Server ra bosss 20 ngày mà ko có ai có nổi 1 điểm danh vọng

Chào bạn.
    Vật phẩm trong Tiệm Danh Vong Tử Tô thì ngày 331 kể từ khi mở máy chủ mới được cập nhật bạn nhé.
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Chào bạn.
    Vật phẩm trong Tiệm Danh Vong Tử Tô thì ngày 331 kể từ khi mở máy chủ mới được cập nhật bạn nhé.
    Thân!
    vậy là đến ngày thứ 331 mới bắt đầu có danh vọng tử tô khi đánh boss ra hay như nào hả MOD ? mình ko hiểu lắm mình cũng thấy có danh vọng tử tô rồi nhưng ko biết lên danh vọng kiểu gì ? boss thì ăn đủ 20 ngày mà ko ai trong bang có nổi 1 điểm danh vọng

Quote Nguyên văn bởi Saudoihandsome Xem bài viết
    vậy là đến ngày thứ 331 mới bắt đầu có danh vọng tử tô khi đánh boss ra hay như nào hả MOD ? mình ko hiểu lắm mình cũng thấy có danh vọng tử tô rồi nhưng ko biết lên danh vọng kiểu gì ? boss thì ăn đủ 20 ngày mà ko ai trong bang có nổi 1 điểm danh vọng
    Chào bạn!
    Có thể nghĩ như thế này, máy chủ mở 331 ngày thì khi đó bạn đánh boss Tử Tô mới lên điểm danh vọng nhé.
    Link tham khảo: http://nkvs.vn/news/tin-tuc/danh-bos...hoang-kim.html
    Thân!