Trang 10/14 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

vậy à, vậy thay dòng ngoại công = PCM hay kháng hệ khác nhỉ, phòng thủ chỉ 1 dòng KTC thôi thì có dễ chết quá ko

Quote Nguyên văn bởi o0oLan Lăng Vươngo0o Xem bài viết
    vậy à, vậy thay dòng ngoại công = PCM hay kháng hệ khác nhỉ, phòng thủ chỉ 1 dòng KTC thôi thì có dễ chết quá ko
    Bây h thỳ dễ chết thật,h có HC dam to quá,thêm 2-3 dòng thủ cũng là 1 ý hay.

Tình hình là giờ ra cái HC phản dame thì ĐM phế quá, phản tính theo dame chứ ko tính theo máu thì chỉ toi phái nào dame to thủ yếu, như acc mình đánh acc khác mất 5k máu, nó phản lại bay mất tầm 9-10k máu thì chịu sao được, gặp phản dame cứ xác định chạy mất dép

Quote Nguyên văn bởi Quang Dong Xem bài viết
    Tình hình là giờ ra cái HC phản dame thì ĐM phế quá, phản tính theo dame chứ ko tính theo máu thì chỉ toi phái nào dame to thủ yếu, như acc mình đánh acc khác mất 5k máu, nó phản lại bay mất tầm 9-10k máu thì chịu sao được, gặp phản dame cứ xác định chạy mất dép
    Gì mà phản kinh vậy ? Phản vậy nó phản 200% à ?
    Ra cái HC cùng lắm thêm 40% phản dam,thêm đồ trước đó cùng lắm phản đc 80-90% thoy,chứ 200% thỳ hơi ảo diệu
    Phản 200% ta làm con TL max Thể là bá cmn đạo

server mình có thằng TL phản dame 100%, đánh nó phản dame máu ngang bằng với số dame của mình, đánh 12k phản đủ 12k

server mình có thằng TL phản dame 100%, đánh nó phản dame máu ngang bằng với số dame của mình, đánh 12k phản đủ 12k
    Đứng xa bắn nó phản 12k hay bị nó hút vào đánh phản 12k ?
    TL phản kích dam 50% công cb,máu dưới 50% phản kích dam x2 tức 100% công cb,dam này có chí mạng.
    Còn phản dam nó lấy từ đồ,theo lý thuyết lên đủ đồ là đc tầm ~90%,cái này mấy phái dam thấp độ bền cao xài ms sướng

tuy thế mình vẫn đập nó chết, VĐ máu 28k CL 472

tuy thế mình vẫn đập nó chết, VĐ máu 28k CL 472
    Đâu ra lắm máu thế
    Nếu chơi phản dam phải tăng máu nhiều cơ,TL 40-50k máu là bt,cơ mà chơi thế thụ động lắm

vì HC mình có 2 dòng CM điểm + % nên chí mạng mình là 1k2 ,mình bỏ hết điểm thân pháp, tăng vào thể ,chí mạng 1k2 là đủ rồi

vì HC mình có 2 dòng CM điểm + % nên chí mạng mình là 1k2 ,mình bỏ hết điểm thân pháp, tăng vào thể ,chí mạng 1k2 là đủ rồi
    Quan trọng là chính xác vs giảm né nhiu ?
    Bị ĐHĐ bắn vài hit chết nên tăng Thể hử