Trang 2/14 ĐầuĐầu 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

bạn ơi cho hỏi , sao ép ngọc công kích hệ nào cũng được , hệ hỏa chỉ lấy ck hỏa , vì mỗi hệ phái có công kích khác nhau chứ hỏa mà công kích thủy sao được ..... ??? , cần bạn giải thịhs dùm , kiếm thế có thể mắc và bui để lấy ngũ hành ....

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    bạn ơi cho hỏi , sao ép ngọc công kích hệ nào cũng được , hệ hỏa chỉ lấy ck hỏa , vì mỗi hệ phái có công kích khác nhau chứ hỏa mà công kích thủy sao được ..... ??? , cần bạn giải thịhs dùm , kiếm thế có thể mắc và bui để lấy ngũ hành ....
    Ngọc công kích nó + vào công cb hết bạn ạ,và mình chưa thấy sự khác biệt gì giữa ngọc ck hỏa và ngọc ck hệ khác trừ ngọc ở vk có dòng hiệu ứng.
    Về opt tăng thời gian và xác suất hiệu ứng 5 hành : Cũng như dòng ở phi phong và chân nguyên,bạn chơi phái có hiệu ứng gì thì nó hỗ trợ hiệu ứng ấy.
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 12-05-2015 lúc 10:03 AM

Up cho ai quan tâmĐM bá đạo

bạn ơi cho mình hỏi hàng công thì ép ck hệ khác vào thì mạnh hơn à hay ép ngọc sức thân

Quote Nguyên văn bởi linhxjnh Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi hàng công thì ép ck hệ khác vào thì mạnh hơn à hay ép ngọc sức thân
    Công kích hệ nào cộng dam cũng giống nhau nhé.
    Thường ngọc công kích tăng dam nhiều hơn ngọc Sức,trừ khi công lực đc 4 số có thể nó hơn

đang chờ HSLK xong qua ĐM mà đang suy tính con ngựa. ngựa mình 10-6 . Mình theo hướng max dame vậy nên mình chọn bộ skill này ổn chưa:
    Tinh võ- Lôi Đình- ngu hành nguyệt liêm- truy ảnh- thực cốt- Huyền Vũ
    5 skill đầu tăng dame bắt buộc chọn rồi, skill cuối Huyền Vũ và kill nhiếp vân, Thiểm thích cái nào hơn nhỉ, có khác biệt nhiều giữa 3 kill này ko, vì tẩy chuẩn 6 skill chắc tốn lắm.
    Thích ĐM vì nó cơ động, mà tay dài đố thằng nào dám vờn

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốc Xem bài viết
    đang chờ HSLK xong qua ĐM mà đang suy tính con ngựa. ngựa mình 10-6 . Mình theo hướng max dame vậy nên mình chọn bộ skill này ổn chưa:
    Tinh võ- Lôi Đình- ngu hành nguyệt liêm- truy ảnh- thực cốt- Huyền Vũ
    5 skill đầu tăng dame bắt buộc chọn rồi, skill cuối Huyền Vũ và kill nhiếp vân, Thiểm thích cái nào hơn nhỉ, có khác biệt nhiều giữa 3 kill này ko, vì tẩy chuẩn 6 skill chắc tốn lắm.
    Thích ĐM vì nó cơ động, mà tay dài đố thằng nào dám vờn
    Lấy HV tránh sốc dam,hoặc TT tăng công tốc,có thể bỏ TC vỳ tầm CL cao skill đó hiệu quả không rõ rệt lắm.
    Ngoài 4 skill dam thêm HV vs NHTH nữa là ngon

H mới ra đồ mới : Huân Chương
    Khác vs cái cánh cày mửa mật ra cũng chả mạnh nổi,trang bị mới này gia tăng thuộc tính rất ác liệt,mới cái huân chương 2 dòng dam cấp 1 đã tăng công cơ bản ngang vk Thừa lên Hiếm
    Các sv đã có 1 số siêu nhơn ép đc huân chương cả chục dòng dam

Giới thiệu sơ qua(vỳ cạn CHSM chưa có đk test,acc phụ có mà nó đặt 3x vàng)

Trong shop sư môn,có thể mua:
    -Huân Chương Tinh Xảo(Chưa giám định) : Dùng bạc khóa giám định đc ngẫu nhiên 3-7 dòng thuộc tính.Các dòng này ở cấp 1.
    -Tàn Huân Chương(Chưa giám định) : Giám định đc 1 dòng thuộc tính,dòng này ép vào Huân Chương Tinh Xảo sẽ thay 1 dòng thuộc tính = dòng của Tàn Huân Chương.
    -Sao Đồng:Tăng cấp ngẫu nhiên cho 1 dòng thuộc tính của Huân Chương Tinh Xảo.

Trên TBC có bán Sao Đồng Tinh Xảo:Tăng cấp ngẫu nhiên 1-4 dòng thuộc tính của Huân Chương Tinh Xảo.

Hợp thành huân chương:2 Huân Chương Tinh Xảo hợp thành sẽ tạo 1 Huân Chương Tinh Xảo mới,các dòng thuộc tính giống nhau đc giữ lại,dòng còn lại đc ngẫu nhiên thêm vào...hoặc mất đy

Thoy cứ gom tầm 200k cống hiến rồi đáp là vừa,kiếm cái tầm 5-7 dòng dam là ổn rồi,ĐM cần dam ít cần thủ,cứ lên thuộc tính max cấp 15 là đổi thành cầm rocket roài

Bạo Cúc cho hỏi cái. Tui ĐM mà cái huân chương của tui toàn ck Thổ, ck Kim, ck Mộc. nó vẫn lên lực tay. Nhưng tui muốn hỏi là, vi dụ mặc ck Mộc thì đánh hệ Mộc thấm hơn bình thường hay sao vậy Bạo Cúc?

Quote Nguyên văn bởi ThẩmDu Xem bài viết
    Bạo Cúc cho hỏi cái. Tui ĐM mà cái huân chương của tui toàn ck Thổ, ck Kim, ck Mộc. nó vẫn lên lực tay. Nhưng tui muốn hỏi là, vi dụ mặc ck Mộc thì đánh hệ Mộc thấm hơn bình thường hay sao vậy Bạo Cúc?
    Công kích hệ gì nó phụ thuộc skill,thế nên những opt đó + dam như nhau.
    Đc cái HC toàn công kích là hơi bỵ thơm đếy