Trang 8/14 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

Con đó trên TTGD đặt giá cao không ? LKTH 1 lần tẩy mất nhiu vàng ?
    Ra skill vậy là gần max dam ồi,nếu muốn thử cảm giác làm sát thủ thỳ để skill vậy cũng đc

con đó tụi nó đặt ttgd 2k5 rùi nên tẩy kiu đó ko đc. tui tẩy = LKTH ko à. 1 lần tốn 60 LKTH, 2 hôm nay gần 1k5 LKTH rùi. Nản quá. 35% phòng chí mạng giảm đc nhiều ddamge ko ta, tính khỏi chơi huyền vũ

Quote Nguyên văn bởi ThẩmDu Xem bài viết
    con đó tụi nó đặt ttgd 2k5 rùi nên tẩy kiu đó ko đc. tui tẩy = LKTH ko à. 1 lần tốn 60 LKTH, 2 hôm nay gần 1k5 LKTH rùi. Nản quá. 35% phòng chí mạng giảm đc nhiều ddamge ko ta, tính khỏi chơi huyền vũ
    HV để tránh sốc dam,dam cm bao h cũng to gấp 2,5-3 lần dam thường mà,chưa kể kháng từ HV.
    Bạn thấy mình để HV sau TV LĐ đủ thấy nó quan trọng rồi chứ
    Tất nhiên nếu kinh tế không cho phép thỳ xài 3 skill dam cũng đc ồi.

Tại vì cái hc tui cũng có phòng cm 35% với ktc 328 điểm rùi, nên coi như nó thay thế cũng đỡ. nếu ko có skill HV thỳ phòng cm tui đc có 82%, ổn ko ông?

Tại vì cái hc tui cũng có phòng cm 35% với ktc 328 điểm rùi, nên coi như nó thay thế cũng đỡ. nếu ko có skill HV thỳ phòng cm tui đc có 82%, ổn ko ông?
    H có HC bọn nó dam to lắm,cơ mà ĐM dứt điểm cũng nhanh,chắc skill vậy đc ồi.

Uhm tk ông nhiều nhé. ngựa U minh huyết 7 minh bỏ Kỳ lân huyết 7 vào ép đc ko ông?
    Lần sửa cuối bởi ThẩmDu; 29-11-2015 lúc 09:46 PM

Uhm tk ông nhiều nhé. ngựa U minh huyết 7 minh bỏ Kỳ lân huyết 7 vào ép đc ko ông?
    Không được nhé,UM PV cho nhau ăn đc,KL thỳ không.

Cái HC dung hợp sao cho nhiều dòng ông nhỷ,tui hợp toàn 3-4 dòng
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 30-11-2015 lúc 09:23 PM

Hợp hên xui à ông ơi, hôm đó tui hợp 2 cái, 1 cái 7 8 dòng gi đó, với 1 cái 10 nó ra 13. Xong sau này tham cứ mua HC chưa gd hợp mà toàn ra 3 4 dòng ko à, có cái 5 6 dòng hợp với 5 6 dòng cũng về 3 4 dòngMà ông thấy CB với TV con nào kéo xe ngon nhỉ, tui ĐM lấy TV thỳ đc buff, mà thấy nó damge ko = CB. Với lại cái bội rèn lên 4 lỗ rùi, h rèn típ có lên công tốc ko ông? Đang 108 công tốc tính rèn thêm 2 nữa là đủ mốc, mà rèn đc 2 cấp rùi sao chưa thấy nó + công tốc nữa
    Lần sửa cuối bởi ThẩmDu; 30-11-2015 lúc 11:36 PM

Hợp hên xui à ông ơi, hôm đó tui hợp 2 cái, 1 cái 7 8 dòng gi đó, với 1 cái 10 nó ra 13. Xong sau này tham cứ mua HC chưa gd hợp mà toàn ra 3 4 dòng ko à, có cái 5 6 dòng hợp với 5 6 dòng cũng về 3 4 dòngMà ông thấy CB với TV con nào kéo xe ngon nhỉ, tui ĐM lấy TV thỳ đc buff, mà thấy nó damge ko = CB. Với lại cái bội rèn lên 4 lỗ rùi, h rèn típ có lên công tốc ko ông? Đang 108 công tốc tính rèn thêm 2 nữa là đủ mốc, mà rèn đc 2 cấp rùi sao chưa thấy nó + công tốc nữa
    Uh,cố ép mà chưa đc cái nào nhiều dòng,dùng cái 2 dòng dam giết mấy thằng chênh công nhiều quá hơi khó.
    Trc t chơi ĐM kéo HS vs NM,1 con buff,1 con dam + buff cm stcm.

Cái đó ông vào sv cũ hỏi mấy đứa khủng,chứ t rèn lên 7 rồi thôi

bên box thảo luận chung về HC mình có hướng dẫn hợp HC 100% ko rớt mất dòng đó