Trang 4/14 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

Oh. Tại đang phân vân ko biết có nên bỏ cục Đoạt bảo tặc để gắn cục Ô Phong Hàn 5 kích cái dòng hiếm hay ko

Quote Nguyên văn bởi ThẩmDu Xem bài viết
    Oh. Tại đang phân vân ko biết có nên bỏ cục Đoạt bảo tặc để gắn cục Ô Phong Hàn 5 kích cái dòng hiếm hay ko
    15 Sức tăng gấp mấy lần dam cái kích hoạt đó

Bạo cúc ơi. Cái op lực công tăng % trong dây cương trang bị ngựa có ngon ko, sao tui để vào ko thấy tăng tý lực tay nào cả. op tác dụng như nào?

Bạo cúc ơi. Cái op lực công tăng % trong dây cương trang bị ngựa có ngon ko, sao tui để vào ko thấy tăng tý lực tay nào cả. op tác dụng như nào?
    Cái đó tăng dam đầu ra nhé,nó không tăng công cb hay lực tay nên tất nhiên trang bị không thấy chỉ số thay đổi.

Tui ko hiểu cho lắm. ông giải thích đc ko. tui mở đc cái tàn huân chương tăng 5% lực công. tính thay nó vào mà sợ mất 1 dòng damge trên HC

Tui ko hiểu cho lắm. ông giải thích đc ko. tui mở đc cái tàn huân chương tăng 5% lực công. tính thay nó vào mà sợ mất 1 dòng damge trên HC
    Ví dụ : Acc mình công kích thường dam 10k vs công cơ bản 8k.
    Dam vào 1 acc kháng thổ 60% thỳ dam còn 6k( chưa tính chênh công lực,tương khắc,dòng đồ hiếm).
    Nếu lực công mình 10%,acc kia lực phòng 0% thỳ dam mình lên 6k6.

Acc mình đang đeo huân chương 2 dòng ck,giả sử 1 dòng tăng 800 dam ở cấp 15,nếu mất dòng đó tương đương mất 10% dam(công cb 8k),tuy nhiên dòng lực công cấp 15 mình nghĩ tăng nhiều hơn 10%,vs lại khy cắn lắc và đc buff hỗ trợ thỳ công cb > 8k ->800 công cb chiếm không đến 10% dam tổng.

Dòng ngoại công %/ngoại công điểm xx - xx tăng dam thật sự rất ít so vs dòng công kích,max nhiều lắm tăng đc 300 dam ~4% dam tổng.

Thế nên,dòng lực công tăng dam rất bá đạo nhất là khy tầm công lực cao,lực tay to

vậy là dòng lực công lv 15 hơn cả dòng công kích lv 15 à. mấy cái công kích tui toàn 7xx 8xx điểm. nếu up dòng lực công max lv 15 thỳ hơn cả mấy dòng công kich hả. với lại dòng công tốc có ngon ko. tui thấy tụi nó max cũng lên đc thêm 17 18 công tốc. Acc minh hiện tại công cơ bản 10k, lực tay 12k. Nếu thay lỡ mất dòng công kich thỳ mất khoảng 7 800 lực tay

vậy là dòng lực công lv 15 hơn cả dòng công kích lv 15 à. mấy cái công kích tui toàn 7xx 8xx điểm. nếu up dòng lực công max lv 15 thỳ hơn cả mấy dòng công kich hả. với lại dòng công tốc có ngon ko. tui thấy tụi nó max cũng lên đc thêm 17 18 công tốc. Acc minh hiện tại công cơ bản 10k, lực tay 12k. Nếu thay lỡ mất dòng công kich thỳ mất khoảng 7 800 lực tay
    Sao ko up max dòng đẹp rồi hãy tăng cấp.
    Nếu cứ muốn opt tốt thỳ nó vô cùng lắm,nhưng tay càng to thỳ dòng lực công càng ngon,nhất là ĐM đc hỗ trợ từ bẫy
    Tầm này nhà nhà dam to,nếu acc bạn mạnh đứng tank đc thỳ lấy công tốc good,còn nếu đột kích combo thỳ chả cần lắm đâu.

Mà bạn công lực nhiu ồi

thỳ tui up max hết mấy dòng ngon rùi. Acc công lực mới 476 chưa lên công ảo. sẵn cho hỏi luôn, công ảo lên có đáng ko ông. hay khỏi cũng đc. À tui thay cái op lực công 5% vào rùi, bị mất dòng 36% công cơ bản
    Lần sửa cuối bởi ThẩmDu; 12-11-2015 lúc 11:43 PM

thỳ tui up max hết mấy dòng ngon rùi. Acc công lực mới 476 chưa lên công ảo. sẵn cho hỏi luôn, công ảo lên có đáng ko ông. hay khỏi cũng đc. À tui thay cái op lực công 5% vào rùi, bị mất dòng 36% công cơ bản
    lên công ảo làm gi, nếu bạn top 1 CL thì dùng công ảo giữ top 1 thôi, còn ko thì ko cần thiết