Trang 11/14 ĐầuĐầu ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 101 tới 110 của 133

Mặc định Re: Hướng dẫn ĐM dành cho newbie !!!

chính xác mình tới 96%, giảm né ko nhớ, sv mình ko ai đủ sức giết mình, trừ ông top 1 hoa sơn kị hệ
    P/S: vừa làm cái HC ĐM 15d, công kích hệ,ngoại công hệ, sức mạnh , ngoại công %, ngoại công điểm, lực công, chí mạng, stcm ,KTC và kháng mộc, đang chuẩn bị chuyển HC wa acc khác đập cái công tốc 5 vào

Quote Nguyên văn bởi o0oLan Lăng Vươngo0o Xem bài viết
    chính xác mình tới 96%, giảm né ko nhớ, sv mình ko ai đủ sức giết mình, trừ ông top 1 hoa sơn kị hệ
    P/S: vừa làm cái HC ĐM 15d, công kích hệ,ngoại công hệ, sức mạnh , ngoại công %, ngoại công điểm, lực công, chí mạng, stcm ,KTC và kháng mộc, đang chuẩn bị chuyển HC wa acc khác đập cái công tốc 5 vào
    Á à,đập tiền vào thỳ bá ồi
    Đập mất dòng lực công thỳ vui,ép cái nhiu dòng ra 15d vậy ?
    Acc ông mạnh thế,chơi CL có khy xúc đc cả HS ấy chứ

chuyển wa từ VĐ sang ĐM, bán cái HC cũ 4tr để đập cái HC 15d mới
    P/S HS cùng công lực cũng bị mình giết chết khi solo mà , ko nhảy né kịp 9 kiếm thì bị hoảng sợ xong rồi tạch có khi

ĐM có cần STCM lắm ko hả Ma Tôn, ép KTC 88 vào mất dòng stcm rồi

ĐM có cần STCM lắm ko hả Ma Tôn, ép KTC 88 vào mất dòng stcm rồi
    Có stcm thỳ sốc dam dễ kết liễu hơn,mà tầm sv ông có khy chả cần stcm cũng đc,bắn thằng ngang công chắc nửa combo vẹo chứ mấy

cũng ko biết sao nữa, sợ đập vào mất dòng công tốc full 5 thì khó kiếm dc cái công tốc 5 khác, cái bội hiếm chưa rèn thì bao nhiêu công tốc khi +17 thế, còn rèn max +full thì là bao nhiêu công tốc vậy

Ma Tôn ơi tui có cái HC những dòng như thế này ông xem Đường Môn dùng có ok không: ck hỏa, ck mộc, ck thổ, ngoại công thổ, ngoại công thủy, ngoại công mộc, lực công, chí mạng điểm, stcm, công tốc, phòng chí mạng, xác suất tạo tàn phế tăng (dòng này phế). Tư vấn giúp tôi nhé, thực sự rất tâm huyết với Đường Môn.

cũng ko biết sao nữa, sợ đập vào mất dòng công tốc full 5 thì khó kiếm dc cái công tốc 5 khác, cái bội hiếm chưa rèn thì bao nhiêu công tốc khi +17 thế, còn rèn max +full thì là bao nhiêu công tốc vậy
    Cái đó tui ko để ý đâu,trc h cầm acc toàn nhỡ nhàng : yếu thỳ yếu hẳn,mành thỳ mạnh hẳn

Quote Nguyên văn bởi Tiếu Kinh Thiên
    Ma Tôn ơi tui có cái HC những dòng như thế này ông xem Đường Môn dùng có ok không: ck hỏa, ck mộc, ck thổ, ngoại công thổ, ngoại công thủy, ngoại công mộc, lực công, chí mạng điểm, stcm, công tốc, phòng chí mạng, xác suất tạo tàn phế tăng (dòng này phế). Tư vấn giúp tôi nhé, thực sự rất tâm huyết với Đường Môn.
    HC dam vậy là ngon ồi,phế mỗi dòng hiệu ứng

HC dam vậy là ngon ồi,phế mỗi dòng hiệu ứng[/QUOTE]

Chưa cộng max đc hc nên không biết lực tay và công cơ bản lên bao nhiêu. muốn liều tẩy dòng phế lấy dòng xác suất tạo tê liệt hoặc giảm né vào quá trời.

Quote Nguyên văn bởi Tiếu Kinh Thiên Xem bài viết
    Chưa cộng max đc hc nên không biết lực tay và công cơ bản lên bao nhiêu. muốn liều tẩy dòng phế lấy dòng xác suất tạo tê liệt hoặc giảm né vào quá trời.
    Dòng công kích/ngoại công x điểm : + ~800 dam.

Dòng công kích/ngoại công x - x điểm : + ~200 dam.