Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 37

Mặc định Re: Thất vọng về VD trong NKVS........

cái tầng 7 chú ý pk là được mà, võ đang là phái dame to nhất rồi mà ko qua thì mấy phái khác làm sao. như cái bang nó đánh dồn dame thì qua dễ. chứ phái đánh đơn thể như võ đang thì khó hơn. hên xui dame chí mạng nhiều thì qua/ Công lực 250 qua dc cũng khó lắm. tui 390 còn chật vật nữa là

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    cái tầng 7 chú ý pk là được mà, võ đang là phái dame to nhất rồi mà ko qua thì mấy phái khác làm sao. như cái bang nó đánh dồn dame thì qua dễ. chứ phái đánh đơn thể như võ đang thì khó hơn. hên xui dame chí mạng nhiều thì qua/ Công lực 250 qua dc cũng khó lắm. tui 390 còn chật vật nữa là
    CL 390 mà đi tầng 7 chật vật à,đùa hay thật đấy

Không để ý tránh dame thì bay trong tích tắc, công lực bao nhiêu cũng vậy

Không để ý tránh dame thì bay trong tích tắc, công lực bao nhiêu cũng vậy
    Tất nhiên nó thông thì phải chạy chứ.nhưng dam to kill boss nhanh thì chật vật nỗi gì

con boss nó cũng trâu mà, mình thì yếu

con boss nó cũng trâu mà, mình thì yếu
    Đùa à,tui cầm acc VĐ 300 CL(dam bằng acc 180 CL)của ông đánh con đó còn 4/5 máu hết h,nếu lv acc đó thấp hơn + có đồ ngựa thì qua đc ngon ấy chứ.
    Acc ĐM lúc trc 390 CL công cb cũng 6k rồi,chuyển qua VĐ đc 70% dam + cắn lắc công cb phải 7k

tui võ đang sắp chí tôn rồi, vũ khí hiếm bậc 5 + 15, full ngọc 5, ngọc nguyên khí ck thổ đủ hết, ff cũng có dòng công cơ bản, tống phủ 5 cấp 70, mà sao công cơ bản dc 5k5 nhỉ

tui võ đang sắp chí tôn rồi, vũ khí hiếm bậc 5 + 15, full ngọc 5, ngọc nguyên khí ck thổ đủ hết, ff cũng có dòng công cơ bản, tống phủ 5 cấp 70, mà sao công cơ bản dc 5k5 nhỉ
    Acc ĐM lúc nghỉ CL 410 gì đó,công cb 6k5,lực tay trái 7k7-8k,ngựa 8,đồng đội ko có hỗ trợ dam,pp 3 dòng dam

Tôi đang chơi sever mới Triệu Hổ, chưa chơi NKVS lần nào, đam mê Võ Đang nên chơi phái này, thật sự Võ Đang của NKVS chơi rất kém, skill quá nghèo nàn, bị mấy thằng HS chém như con, còn NM với ĐHĐ tuy khắc hệ nhưng cũng chả ăn được, vào thành lác đác vài thằng chơi VĐ, trong tộc mấy chục người mà có mình tui chơi VĐ.....Mong NPH cân đối loại cho ae Võ Đang chúng tôi tiếp tục niềm đam mê nhe, thân!

Võ đang giai đoạn đầu thì cùi bắp rồi, về sau khá hơn nhiều. Từ cấp 100 trở đi thấy người ta chơi VĐ ầm ầm mà