Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 37

Mặc định Re: Thất vọng về VD trong NKVS........

Quote Nguyên văn bởi MrLexus Xem bài viết
    Tôi đang chơi sever mới Triệu Hổ, chưa chơi NKVS lần nào, đam mê Võ Đang nên chơi phái này, thật sự Võ Đang của NKVS chơi rất kém, skill quá nghèo nàn, bị mấy thằng HS chém như con, còn NM với ĐHĐ tuy khắc hệ nhưng cũng chả ăn được, vào thành lác đác vài thằng chơi VĐ, trong tộc mấy chục người mà có mình tui chơi VĐ.....Mong NPH cân đối loại cho ae Võ Đang chúng tôi tiếp tục niềm đam mê nhe, thân!
    Thường mấy thằng đánh gần mới có nhiều skill dam,còn đánh xa ít skill hơn.
    Như ĐM cũng chỉ có 4 skill đánh thôi,VĐ còn hơn ở 2 skill phản dam
    Bạn phải hiểu VĐ là phái mạnh về loạn chiến,chứ solo không mạnh nhất là khi chưa có 110.
    Muốn VĐ mạnh phải chịu khó đầu tư,không đầu tư thì chỉ có ăn hành thôi

@BảoLong : Lên đc 6k công cb chưa,acc CL tui lên 5k rồi đấy,215 công khiên 6
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 07-07-2015 lúc 12:44 PM

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Thường mấy thằng đánh gần mới có nhiều skill dam,còn đánh xa ít skill hơn.
    Như ĐM cũng chỉ có 4 skill đánh thôi,VĐ còn hơn ở 2 skill phản dam
    Bạn phải hiểu VĐ là phái mạnh về loạn chiến,chứ solo không mạnh nhất là khi chưa có 110.
    Muốn VĐ mạnh phải chịu khó đầu tư,không đầu tư thì chỉ có ăn hành thôi

@BảoLong : Lên đc 6k công cb chưa,acc CL tui lên 5k rồi đấy,215 công khiên 6
    khiên 6 mà đã 215 cl rồi cơ ak bạn , vậy thì vd rất bá đạo đó , đùng nói là vd yếu nhé đầu tư 1 sét đồ ngon chút thì đánh solo rất good chứ trả càn loạn chiến gì cả , dm + nm+ dhd+tl=tv là những đối tượng vd có thể nuốt được , còn hs thì tốt nhất lên tránh còn đánh thì kháng mộc nhiều vào đánh có cưa tránh 9 kiếm ra là vẫn có thể ăn được nhưng tốt nhất là nên tránh đánh làm gì cho xốn máu

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    khiên 6 mà đã 215 cl rồi cơ ak bạn , vậy thì vd rất bá đạo đó , đùng nói là vd yếu nhé đầu tư 1 sét đồ ngon chút thì đánh solo rất good chứ trả càn loạn chiến gì cả , dm + nm+ dhd+tl=tv là những đối tượng vd có thể nuốt được , còn hs thì tốt nhất lên tránh còn đánh thì kháng mộc nhiều vào đánh có cưa tránh 9 kiếm ra là vẫn có thể ăn được nhưng tốt nhất là nên tránh đánh làm gì cho xốn máu
    Đọc cho kỹ hãy quote chứ,tui đang chơi CL chứ không chơi VĐ,chơi VĐ ăn hành chết

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    Đúng thế, võ đang chỉ ngại hoa sơn thôi, còn lại chú ý pk xơi dc tất. ĐM nó mạnh mấy dame đầu, mấy phát đầu mình ko chết thì chắc chắn nó chết mấy thằng Đm đánh với võ đang ngang công ức chế lắm chứ, lạc nhật nguyệt với Bạo vũ võ đang phản lại được hết.
    Bạo Cúc. Tui lên vũ khí bậc 6 rồi mà công cơ bản mới dc 5k7 thôi. Phi phong ko ra dòng nội công % nên dame hơi thấp

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Đúng thế, võ đang chỉ ngại hoa sơn thôi, còn lại chú ý pk xơi dc tất. ĐM nó mạnh mấy dame đầu, mấy phát đầu mình ko chết thì chắc chắn nó chết mấy thằng Đm đánh với võ đang ngang công ức chế lắm chứ, lạc nhật nguyệt với Bạo vũ võ đang phản lại được hết.
    Bạo Cúc. Tui lên vũ khí bậc 6 rồi mà công cơ bản mới dc 5k7 thôi. Phi phong ko ra dòng nội công % nên dame hơi thấp
    Phản 1 lần/30s thôi,phản hết thế nào đc
    Lên 7 ô chân nguyên,đeo 7 cục dam đi là to ngay

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Phản 1 lần/30s thôi,phản hết thế nào đc
    Lên 7 ô chân nguyên,đeo 7 cục dam đi là to ngay
    30s cũng đủ chết rồi, đôi lúc mình thả kiếm, nó vẫn nán lại tung skill 100 chờ mình chết trước. phản dame hết lại + ăn kiếm thì chết còn gì. Đôi lúc nó đánh mình gần hết máu thì skill 65 +95 lại phản dame cứu
    chân nguyên thì 3 ô là hết cỡ rồi. 7 ô chỉ có đại gia thôi

Thấy thả kiếm còn đứng lại thì quá gà,chết là phải
    3 ô cn đc có 3 viên dam,mà tui mới đeo đc 2 viên,1 cao 1 sơ,dạo này lười TVT quá

bảo long chơi VĐ à từ 9x lên 10x và sau này VĐ có đc cải thiện ko bạn tôi 89 thấy VĐ hơi chán

Quote Nguyên văn bởi FucKkaka Xem bài viết
    bảo long chơi VĐ à từ 9x lên 10x và sau này VĐ có đc cải thiện ko bạn tôi 89 thấy VĐ hơi chán
    Võ Đang tầm 9x còn hơi chán, lên 100 được cải thiện hơn đặc biệt là sau khi lên 110. Ở tầm 100 trở đi có nhiều đồ, ngọc, chân nguyên, đồng đội thuận lợi để phát triển võ đang, võ đang dame to cứ đầu tư công cơ bản nguyên khí, chí mạng đánh sướng.
    còn giai đoạn 89 thì hơi chán thật

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Võ Đang tầm 9x còn hơi chán, lên 100 được cải thiện hơn đặc biệt là sau khi lên 110. Ở tầm 100 trở đi có nhiều đồ, ngọc, chân nguyên, đồng đội thuận lợi để phát triển võ đang, võ đang dame to cứ đầu tư công cơ bản nguyên khí, chí mạng đánh sướng.
    còn giai đoạn 89 thì hơi chán thật
    Hôm bữa đi HSLK,gặp 1 VĐ 1 CB Ngạo Thế,thông chết cả đôi