Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Mặc định Thất vọng về VD trong NKVS........

Em rất thích VD hồi còn chơi vl2 còn thấy được chuyển qua game này càng cày càng thất vọng. Bảng võ công thì ít, hỗ trợ chiến đấu thì bình thường. dc cái skill 10x nghe có vẻ bá thì né lại quá dễ Đã yếu sẵn rồi NPH lại còn ưu ái bọn hệ mộc . Nhiều thím luyện max dola thần chưởng thì chơi phái nào chả vip Như em mỗi tháng căng lắm cũng chỉ nạp dc 200k là nhiều Ko ăn thua Tình hình này chắc bỏ game quá vì ngoài VD ra em chẳng muốn chơi phái khác

Mặc định Re: Thất vọng về VD trong NKVS........

1 tháng nạp 200k là cũng được rồi. Tùy bạn muốn chơi thế nào nữa để đầu tư cho phù hợp. Còn chuyện VĐ yếu thì ko hẳn vậy. Bạn cứ gắn bó với VĐ về sau VĐ ko yếu như bạn tưởng đâu

VĐ là phái công thủ toàn diện thế mà còn chê,dam thì to,có 2 skill hỗ trợ thủ,skill 75 dam vừa to vừa đc hỗ trợ 20% dam,giãn cách thì có 6s,có phái nào skill dam to mà giãn cách 6s không ?

Mà VĐ,không chỉ game này mà nhiều game khác như Kiếm Thế Võ Lâm,là phái pk hội đồng chứ không thiên về pk solo,nếu ham hố pk solo bạn nên chơi phái khác

Cảm ơn 2 bạn đã động viên. Cố gắng thôi ạ. Trót yêu r biết làm sao

Minh thay vd cung yeu nhung choi thi nen tam huyet vao no cung uc che khi bi khac he nhung game ma ko co phai nao toan ven ca cung co uu cung co khuyet chu yeu tam huyet voi vd thoi

nói ra là muốn khóc về võ đang của game này luôn.....

Chán game này roài, nhảy qua game khác

Đã thích phái nào thì cứ chơi, yếu hay mạnh không quan trọng

Đắng thất vọng Võ Đang, mình đọc diễn đàn cũng cố lên cấp 100 nhưng quá chán VĐ, mình ko nói solo hay pk chiến trường mình chỉ nói đánh NPC trong tháp, tháp 90 tâng 7 VĐ đánh như gãi ghẻ, chán quá. VĐ của tôi CL 250,7. Trang bị VK 100 +13 hiếm. Còn lại 9 món Thừa +14. Ko qua nổi tháp tầng 7.Có lẽ ông viết game này ghét VĐ.

Quote Nguyên văn bởi Đường_Thủy Xem bài viết
    Đắng thất vọng Võ Đang, mình đọc diễn đàn cũng cố lên cấp 100 nhưng quá chán VĐ, mình ko nói solo hay pk chiến trường mình chỉ nói đánh NPC trong tháp, tháp 90 tâng 7 VĐ đánh như gãi ghẻ, chán quá. VĐ của tôi CL 250,7. Trang bị VK 100 +13 hiếm. Còn lại 9 món Thừa +14. Ko qua nổi tháp tầng 7.Có lẽ ông viết game này ghét VĐ.
    VĐ cấp 100 250 CL mà không qua nổi tầng 7Cho cái thông số công cơ bản với lực tay với bạn,có đồ ngựa chưa ?