Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: [Tổng Kết] Event Thanh Niên Năng Động

AD post tất cả thời gian của những ai tham gia đợt 1 cho anh em xem. mà như AD nói. đợt 1 10 mở even. tối đố mọi người 10h sáng cày đủ 100 điểm sôi nổi đó

Làm Ăn chán vl
    Bao nhiêu người khiển trách
    Từ chức đi bạn à
    Để cho những người khác hiểu được tâm trạng của game thủ
    Họ xứng đáng làm ADmin
    Thân !

ad cho mình hỏi : Như Thông Báo thì
    Tại mỗi đợt,
    - 05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên .
    Mình Xem Kỹ Thì Mình Nằm Trong Tóp 4 Bạn Đầu Tiên Đồng Nghĩa Với Việc Mình Trúng Code Tân Niên . Nhưng Lại Sao Lại Thành Gói Quà Thiếu Niên Anh Hùng . Mong Admin Xem Xét Lại Dùm .

Quote Nguyên văn bởi KenNo1No3 Xem bài viết
    AD post tất cả thời gian của những ai tham gia đợt 1 cho anh em xem. mà như AD nói. đợt 1 10 mở even. tối đố mọi người 10h sáng cày đủ 100 điểm sôi nổi đó
    Kết quả đợt 1 đã được hiển thị tại bài viết sự kiện này rồi bạn nhé: http://diendan.duo.vn/threads/152073...ot-1-ngay-0601

Quote Nguyên văn bởi yeubongda Xem bài viết
    ad cho mình hỏi : Như Thông Báo thì
    Tại mỗi đợt,
    - 05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên .
    Mình Xem Kỹ Thì Mình Nằm Trong Tóp 4 Bạn Đầu Tiên Đồng Nghĩa Với Việc Mình Trúng Code Tân Niên . Nhưng Lại Sao Lại Thành Gói Quà Thiếu Niên Anh Hùng . Mong Admin Xem Xét Lại Dùm .
    05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên (#2), #10, #20, #30, #40 chứ không phải 5 người đầu tiên #2 #3 #4 #5 #6 bạn ạ
    Lần sửa cuối bởi Sặc Nước; 12-01-2015 lúc 02:38 PM