Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Giúp mình tìm thằng hành cước thương nhân với !

Như trong vl2, hành cước thương nhân xuất hiện giữa các thành thị 1 cách ngẫu nhiên, nhưng ở mỗi thành thị nó đều có tọa độ đứng nhất định. Xin hỏi game này có vậy k ? nếu có thì xin các bro cho cái tọa độ, nếu k thì xin hỏi tìm nó bằng cách nào ? thanks

Mặc định Re: Giúp mình tìm thằng hành cước thương nhân với !

Quote Nguyên văn bởi Trần Hà Xem bài viết
    Như trong vl2, hành cước thương nhân xuất hiện giữa các thành thị 1 cách ngẫu nhiên, nhưng ở mỗi thành thị nó đều có tọa độ đứng nhất định. Xin hỏi game này có vậy k ? nếu có thì xin các bro cho cái tọa độ, nếu k thì xin hỏi tìm nó bằng cách nào ? thanks
    có bác ơi
    vào các time 13h50 -15h50 -....đến tối nó đều thông báo hành cước thương nhân ở tin mới nhất đó bác

Mặc định Re: Giúp mình tìm thằng hành cước thương nhân với !

Quote Nguyên văn bởi Trần Hà Xem bài viết
    Hi Trần Hà,
    Cứ đúng 13h50 - 23h50 (các giờ lẻ) hành cước thương nhân sẽ xuất hiện và sẽ đứng đó trong 1 giờ nha.
    Bạn bấm F11 rùi chuyển qua mục "Tin mới nhất" là sẽ có tọa độ luôn không phải tìm nhé.
    Chúc bạn mua rẻ bán đắt thành công