Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định hỏi về việc hoa sơn đi chiến trướng

hiện tại mình mới chơi game này và chơi phái hoa sơn ở server mới cấp 77 set đồ cũng +6 vk +7 vì sever mới nên người chơi cũng đồ và cấp ngang nhau nhưng sao thấy hoa sơn đi chiến trường pk yếu quá, dù mính tăng max sức với thân mà đi ct vẫn ko kết thúc được, toàn dame đối phương còn tí máu mà nó bơm lên kịp trong khi nó đập lại phát chết tươi, còn đánh cả đám toàn là chết ngay hit đầu tiên. Kết quả là đi chiến trường pk ko quá 10 mạng, ai có cách nào chỉ mình khắc phục với đang chán quá ah
    Lần sửa cuối bởi hoasontuyetmenh; 17-01-2015 lúc 09:15 PM

Mặc định Re: hỏi về việc hoa sơn đi chiến trướng

Quote Nguyên văn bởi hoasontuyetmenh Xem bài viết
    hiện tại mình mới chơi game này và chơi phái hoa sơn ở server mới cấp 77 set đồ cũng +6 vk +7 vì sever mới nên người chơi cũng đồ và cấp ngang nhau nhưng sao thấy hoa sơn đi chiến trường pk yếu quá, dù mính tăng max sức với thể mà đi ct vẫn ko kết thúc được, toàn dame đối phương còn tí máu mà nó bơm lên kịp trong khi nó đập lại phát chết tươi, còn đánh cả đám toàn là chết ngay hit đầu tiên. Kết quả là đi chiến trường pk ko quá 10 mạng, ai có cách nào chỉ mình khắc phục với đang chán quá ah
    HS mà max Sức với Thể thì đi đánh NPC còn chả ổn nữa là đánh người

ko biết thì đừng nói lung tung nhé. hs tâm cấp độ đi hoạt động đúng là hơi yếu sinh lý thật nhưng điểm mạnh của chúng ta là né tránh cực cao. khi đi ct quan trọng nhất bạn nên để ý lúc sắp vô bem tụi nó đừng để bị dính skill. và nhớ tránh những chỗ có hệ kim là ok. còn một điều nữa cũng quan trọng ko kém là bạn đường tương hoa sơn chúng ta là siêu nhân mà solo với cả chục mạng tỉ lệ die=100% trừ khi quá trâu. lao vô trong vòng 3=>5s ko ăn đc mạng nào thì khinh công mà te nhẹ ở lại là vỡ mồm đấy

minh dinh doi qua hs cho 1 y kien nao

Hoa sơn mà đi CT 7x hay 9x đều có Top . máu để tự động 90% bơm 0.5s . thêm Aura của hỗ trợ tướng + lag `1 hăặc 2 bạn sẽ liên trảm k dưới 2 3x mạng đâu .chú ý tìm ai k có cái vòng đó mà chém nhé.{ k chịu quá 1 lướt và vài cái chém của bạn đâu] =]]
    kể cả 7 8 9 10 địch đưng trước mặt bạn cũng cứ lao vào chém nhưng hết vòng thì té khẩn trương nhé k là nằm đếm số đó

neu ban chiu kho cay nhieu clon hoac dau tu du do cho hs thi minh dam bao duoi 12x hoa son la mot luc tron hang dau cho 2 chu ba dao. nhung sau 12x cac phai giam ne da cao hs phai chung ta bat dau co cam giac yeu dan nhung cho den hien tai minh van thay ok. con cl sau 600 thi chua biet cl h moi 530 nen chi cho biet cam nhan toi tam nay