Xem kết quả: Theo bạn nên fix cho phái Nga My như thế nào ?

Số người bỏ phiếu
16. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Giảm thời gian chờ skill 100 còn 1 đến 2 giây

6 37,50%
  • Ra bí kíp mới có skill đánh không có delay time

11 68,75%
  • Tăng dame cho phái Nga My

8 50,00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Sự thật về chiêu thức đánh của Nga My

Trong NKVS phái Nga My (NM) là một phái ít skill đánh nhất, mặc dù bạn đạt đến LV 110 đi nữa thì skill đánh chủ lực vẫn là skill Phật Liễu Kiếm mà thôi. Tôi đã test Nga My LV 107 cụ thể:
    Lên Lv 100 sẽ học thêm chiêu thức Vạn Tượng Thần Công nhưng khổ nỗi chiêu này lại có thời gian chờ là 24 giây.
    Lên LV 110 học được chiêu thức Sương Đống Chi Hoàn ( Cái này tôi chưa có nhưng cùng đi với NM LV 121) thì skill này
    có thời gian chờ khoản hơn 30 giây.
    Vậy cho thấy NM chỉ có duy nhất 1 chiêu thức đánh chủ lực, điều này sẽ không tạo sự hấp dẫn về chiêu thức cũng như việc khó khăn vượt Thien Diệu Tháp cho phái NM.
    Mong rằng nhà phát hành game NKVS có sự quan tâm với phái Nga My. Có thể cho ra thêm Bí Kíp skill đánh hoặc giảm thời gian chờ của skill 100 còn 1 đến 2 giây. Như thế Nga My mới có sức cuốn hút game thủ.

Mặc định Re: Sự thật về chiêu thức đánh của Nga My

NM hầu hết là các skill hỗ trợ thui bạn ạ
    Nói về pk NM có thể gọi là cực mạnh đó :đ

Quote Nguyên văn bởi Trag Xem bài viết
    NM hầu hết là các skill hỗ trợ thui bạn ạ
    Nói về pk NM có thể gọi là cực mạnh đó :đ
    Có phải là cực mạnh hay không còn phụ thuộc vào việc đầu tư nữa bạn, bất cứ một phái nào mà có sự đầu tư mạnh hơn thì đương nhiên là phải mạnh rồi.
    Bạn đem 2 acc cùng cấp và trang bị đồ như nhau; 1 acc nga my và một acc phái nào cũng được (khác nga my) ra thử solo xem sao....
    Tuy nhiên sức chịu đựng của nga my lâu hơn nhưng cuối cùng cũng chết thôi vì NM không có skill đánh quyết định kết thúc đối phương.

2 acc cùng cấp cùng đồ vs nhau
    Mình khẳng định ng thắng sẽ là NM bạn ạ :3
    Nếu pk thì NM có lợi về máu bạn nhớ nhé :v
    Muốn coi thử cứ qa HẢI VÂN tìm mình

NM 10x skill có thể nói là hơi yếu
    nhưng dưới 10x thì NM thực sự khủng đó bạn ạ
    Lần sửa cuối bởi Trag; 25-01-2015 lúc 02:46 AM

Quote Nguyên văn bởi Trag Xem bài viết
    2 acc cùng cấp cùng đồ vs nhau
    Mình khẳng định ng thắng sẽ là NM bạn ạ :3
    Nếu pk thì NM có lợi về máu bạn nhớ nhé :v
    Muốn coi thử cứ qa HẢI VÂN tìm mình

NM 10x skill có thể nói là hơi yếu
    nhưng dưới 10x thì NM thực sự khủng đó bạn ạ
    Vậy không lẻ chơi không cho nhân vật lên leve ???
    KhổTâm
    -----------------------------
    Mã Vân

Riêng skill gi ko nói , chứ skill 100 Vạn tượng thần công , lúc mới ra thì có vẻ hot, về sau không khác gì 1 skill vứt đi + " vô tác dụng "
    ~~> không có uy lực gì cả kém xa cai skill 100 của vo đang , cầm dép cho skill 100 của HS, DM , TVB .............. Tóm lại 1 câu " SKILL 100 Vạn tương thần công ~~> chỉ la 1skill trang trí, chả có tý gì nguy hiểm " . Uổng cho 1 cái tên hay như vậy

Tồn tại vao đó la vấn nạn lag skill giữa 2 skill 100 + 110 ~> cứ xuất ra lien tục , đang đánh lag skill rất ức chế , bao nhiêu đợt bảo trì vẫn chả thấy fix cai lỗi này . Nói mãi cung vây chỉ là con số 0.

skill 100 của NM chỉ có tác dụng làm cho kẻ địch thoát thân nhanh hơn thôi. nó k chạy đc thì dùng skill 100 đẩy nó ra để nó chạy cho nhanh

Vì thế anh em đã chơi phái nga my trong NKVS rồi thì nên bình chọn phương pháp nào cho Nga My .....( Bình chọn ở trên.)
    KhổTâm
    -----------------------------
    Mã Vân

đúng rồi nm đánh mãi đối phương mới may ra hết hp mang theo mới chết... chưa hết hp của ng ta thì nm đã đứt..... võ đang là mạnh nhất thì phải

Quote Nguyên văn bởi ThanhMirror Xem bài viết
    skill 100 của NM chỉ có tác dụng làm cho kẻ địch thoát thân nhanh hơn thôi. nó k chạy đc thì dùng skill 100 đẩy nó ra để nó chạy cho nhanh
    Cái này chuẩn, nhiều khi xác định die rồi, may quá được 1 em NM e ấy đẩy mình ra, thế là mình lại nhăn nhở sống

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    Riêng skill gi ko nói , chứ skill 100 Vạn tượng thần công , lúc mới ra thì có vẻ hot, về sau không khác gì 1 skill vứt đi + " vô tác dụng "
    ~~> không có uy lực gì cả kém xa cai skill 100 của vo đang , cầm dép cho skill 100 của HS, DM , TVB .............. Tóm lại 1 câu " SKILL 100 Vạn tương thần công ~~> chỉ la 1skill trang trí, chả có tý gì nguy hiểm " . Uổng cho 1 cái tên hay như vậy

Tồn tại vao đó la vấn nạn lag skill giữa 2 skill 100 + 110 ~> cứ xuất ra lien tục , đang đánh lag skill rất ức chế , bao nhiêu đợt bảo trì vẫn chả thấy fix cai lỗi này . Nói mãi cung vây chỉ là con số 0.
    Cái skill này thi thoảng lắm mới đánh, bảng tự động thì phải bỏ nó đi. Đang đi đào bảo mà làm phát vạn tượng thần công thì xác định bị cả tộc nó chửi cho không kịp vuốt mặt