Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định cần BQT xem lại skill 3x ( đoạn hồn thích )

Mình rất dame mê phái thiên vương . hiện giờ chơi sv nam hải cũng có cái acc cùi cùi nói chung về cách chơi mình khá là hài lòng . cả skill cũng vậy . lực tay to . sốc dame cũng rất phê ... có chút vấn đề ở đây là cái skill 3x ( đoạn hồn thích ) là skill áp sát của hầu hết các phái cận chiến . mình để ý là khi tăng max skill đó nó có ghi 95% định thân , mình ko biết là 95% hay 5% nữa mà từ lúc chơi đến h chưa thấy định thân phát nào cả mình nghĩ là đã là phái cận chiến thỳ bắt buộc phải có skill j đó để giữ chân đối thủ chứ , đằng này hoa sơn có tàn phế , loạn . côn lôn có slow tiêu dao có kéo. đến tay xa còn có như choáng võ đang . tê liệt đường môn ... thì cớ j mà thiên vương lại không có , nhiều lúc lao vào đánh là nó bay hoặc chạy đi mà không có cái j níu lại thật là khó chịu , skill 100 thi` phải gồng 2s gồng xong thì nó đi tận đâu r cự ly cũng ngắn nữa . mặc dù TV có skill bổ trợ cho 3x gây chút hiệu ứng không ăn thua . vì thế mong BQT xem lại . không có ý chê TV nhưng mà thấy vô lý quá , nếu ko có định thân thi` bỏ cái dòng 95% gây định thân ở skill đi .

Mặc định Re: cần BQT xem lại skill 3x ( đoạn hồn thích )

mình ghe cũng hợp lí đấy BQT sớm tl giúp

Mình sẽ báo cáo góp ý của các bạn lên BTQ.
    Mong rằng sẽ có sửa đổi để các bạn hài lòng.
    Trăm hoa nào dám cười trong tuyết
    Duy chỉ hoa đào đón gió xuân

Vấn đề là khi bạn Moderator kia báo cáo thì câu trả lời của nhà phát hành thế nào đi chăng nữa cũng phải nói lại cho anh em game thủ biết. Tôi thấy hầu hết các ý kiến của các game thủ rất ít được trả lời.
    Mong bạn cũng báo cáo cái ý kiến này của tui nhá! Rằng có được hay ko thì NPH có cho bạn trả lời hay ko đấy

Mình hiện tại cũng đang chơi TV nhé, đánh skill Đoạn Hồn Thích vẫn có xác xuất gậy ra định thân mà
    Thân!

Bạn ak!Định thân của hệ kim không dễ gì nhìn bằng mắt đâu bạn!Mình nghĩ có lẽ bạn nhầm rồi!Như bị mộc đánh thì người bạn tím tái, bị hỏa đánh thì bạn bị đỏ ửng!Định thân của hệ kim thì màu như là vàng nên rất khó để bạn thấy!
    còn về xác xuất định thân qtrong là bạn đánh vs ai nữa!nếu như chênh lệch về đồ đạc, bí kíp!người ta mặc max kháng, max thời gian 5 hành max xác xuất thì định thân đc bao nhiêu lâu đâu bạn!