Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Bán Ac Ngami 700 Cl tặng kèm 1 ĐM 600 CL HOT>>>>>>>>>>>>>>>

Mình cần bán ac Nga Mi sever Nam Giang: Giá ra đi 5m. Phí các bạn tự lo. ( Tặng kèm Ac Đường Môn 600CL luôn nhé)
    Hotline: 01202.567.123

URL=htps://uphinhnhanh.com/view--615565896_2015_02_14_08_59_54.jpg][/URL]

Mặc định Re: Bán Ac Ngami 700 Cl tặng kèm 1 ĐM 600 CL HOT>>>>>>>>>>>>>>>

anh em chú ý đối tượng này nhé độc thiên kiếm lừa đảo rất nhiều sv nam giang đồng bọn với con dương tình đó anh em mua về cũng không chơi được đâu à

Mặc định Re: Bán Ac Ngami 700 Cl tặng kèm 1 ĐM 600 CL HOT>>>>>>>>>>>>>>>

Quote Nguyên văn bởi VIPGiaBao Xem bài viết
    anh em chú ý đối tượng này nhé độc thiên kiếm lừa đảo rất nhiều sv nam giang đồng bọn với con dương tình đó anh em mua về cũng không chơi được đâu à
    Đúng. Ac Độc thì đã bị Duong Tính Sever Nam Giang lừa lấy. Nhưng chưa kịp thay đổi CMND nên mình tự lấy CMND và đã lấy lại đc ac.

Nếu các bạn sợ bị lấy lại thông tin ac thì giao dịch qua Gamebank, hỗ trợ thay đổi toàn bộ thông tin kể cả chứng minh nhân dân trong vòng thời gian ngắn nhất( 30p đến 1h) Mình đã mua ac PeDaTinh và giao dịch 2 lần.

Đúng. Ac Độc thì đã bị Duong Tính Sever Nam Giang lừa lấy. Nhưng chưa kịp thay đổi CMND nên mình tự lấy CMND và đã lấy lại đc ac.

Nếu các bạn sợ bị lấy lại thông tin ac thì giao dịch qua Gamebank, hỗ trợ thay đổi toàn bộ thông tin kể cả chứng minh nhân dân trong vòng thời gian ngắn nhất( 30p đến 1h).
    Lần sửa cuối bởi PeDaTinh; 14-02-2015 lúc 09:46 PM