Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định DUO. Đổi thông tin tài khoản

DUO ơi... tôi đã đổi thông tin tài khoản mới tất cả rồi mà giờ sao DUO để cho chủ ác cũ lấy thông tin cũ ra tranh chấp với tôi. rồi DUO còn bảo tôi phải chứng mình chủ ác cũ bán ác cho tôi... Tôi đã đổi thông tin mới tất cả rồi giờ DUO để tranh chấp với thông tin cũ. còn bảo tôi không đưa ảnh CMND + gọi sdt đăng ký cũ lên thì sẽ mất ác. thế Anh Em ai nghe cho thế. DUO còn định làm ăn kiểu gì thế. muốn làm gì thì làm à. lần đầu thấy 1 game vô lý. người ta đã bán ác cho tôi và tôi đã đổi thông tin mới rồi mà giờ bên kia lấy thông tin cũ ra để tranh chấp và DUO bảo tôi lấy SĐT và ảnh CMND cũ để lên tranh chấp. thế thì tôi làm sao được... DUO làm ăn cho nên thân 1 tỉ đi. Anh em vào xem thế này có được không?

Mặc định Re: DUO. Đổi thông tin tài khoản

bạn ơi đừng lên trách DUO thế chứ , tại DUO chưa đưa ra quy định trước mà bạn lại cầm đèn chạy trước ô tô thui ráng chịu lần sau mà có thì alo DUO đổi thông tin cho nhé , từ giờ các mem cũ lỡ tay bán acc rồi muốn chơi lại thì vào đây DUO lấy lại thông tin cho , các mem lỡ bán roài thì cố gắng lập acc mới mà cày lại đi , thật nản kiểu làm ăn này , ak bạn vào chỗ kiến nghị mà đăng bài đừng vào đây Mod ko giải quyết thắc mắc tại đây nhé