Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Question Mình Không Hiểu BQT DUO Đang Làm Gì Với Các Gamer????

Chào BQT DOU
    Mình là thành viên của bang Hợp Nhất sever Song Hải,hiện nay tài khoản MrKhanh của sever mình bị hack và theo như lời của BQT là trong vòng 7 ngày sẽ xử lý acc.Thế mà nay hết 7 ngày khi gọi điện BQT nói sẽ xem xét quyết định với acc MrKhanh,vậy cho mình hỏi quyết định của BQT đâu???? Hiện nay với trường hợp của acc MrKhanh,đang có rất nhiều ae trong sever lo lắng vì không biết chừng sau này acc mình cũng sẽ bị như vậy và liệu DUO có hỗ trợ không hay lại tiếp tục những sự việc như hiện nay??? Bản thân mình cũng đã từng bị hack acc như thế này 1 lần,BQT thậm chí còn không hỗ trợ,gọi lên hotline thì chỉ toàn là máy bận hoặc không nghe máy chứ đừng nói đến acc MrKhanh này là 1 acc V.I.P mà BQT còn đang làm việc như thế này.Cách phục vụ khách hàng như vậy đã được hay chưa??? Trong khi khách hàng vẫn luôn luôn ủng hộ Game trong suốt 2 năm qua.Kế đến là việc gộp sever,hiện nay chính do cách làm việc của BQT đã khiến rất nhiều chán nản mà nghỉ game,sever Song Hải hiện nay không khác gì 1 sever chết.Chiến trườn và Trích Tinh Lâu hầu như không thể báo danh,kiến nghị gộp sever Song Hải đã được nói từ trước Tết và mình có theo dõi đợt gộp sever của tháng 2 mà vẫn không có Song Hải ở trong đó,tại sao vậy???? Gamer thì kêu trời kêu đất còn DUO vẫn cứ lặng thinh và càng ngày càng tăng thêm nhiều sever,cho mình hỏi các sever cũ đang trong tình trạng "Chết" thì ra thêm sever mới để làm gì??????? Tại sao không tập trung chăm sóc khách hàng ở những sever cũ đang kêu giời kêu đất lên đi?????
    Vậy câu hỏi cuối cùng,DUO sẽ làm gì với những "Thượng Đế" đang giúp họ kiếm tiền đây????
    Đây là toàn bộ những kiến nghị của mình,mong BQT thực hiện!!!
    Thân!!!

Mặc định Re: Mình Không Hiểu BQT DUO Đang Làm Gì Với Các Gamer????

Trường hợp của bạn mình có hỏi bên GM và được trả lời như sau
    - Ngay khi bạn gửi y/c BQT đã tiến hành kiểm tra và hỗ trợ ngay.T/h của bạn là có người tranh chấp TK, và theo quy định là cần khóa 7 ngày kiểm tra tranh chấp và sau đó mới hỗ trợ cho người có đầy đủ thông tin. Nếu bạn không làm lộ thông tin, không ai có thể tranh chấp của bạn được.
    - Sau khi hỗ trợ phần thông tin, BQT cũng đã hỗ trợ bạn số vàng của SK Đầu tư vốn bị mất trong thời gian bị khóa. Mọi việc đã hoàn thành vào ngày 4/3.
    -Hiện tại, hotline 19007186 hằng ngày vẫn tiếp nhận rất nhiều cuộc gọi, luôn có nhân viên trực từ 8h đến 23h (Trừ một chút thời gian nghỉ trưa và nghỉ tối để ăn cơm) Có thể bạn gọi lúc đó các ĐTV đang tiếp nhận cuộc gọi nên máy báo bận.
    Thay mặt BQT, mình cũng mong bạn thông cảm vì sự cố bất tiện mà bạn đã gặp phải với hệ thống CSKH.
    Cảm ơn bạn,

Trăm hoa nào dám cười trong tuyết
    Duy chỉ hoa đào đón gió xuân

đm cái thằng mod trả lời thế có chấp nhận được ko? Gọi là " đường dây nóng" thì phải có nhân viên làm ca, 24/24 chứ lại còn chờ chúng mày ăn cơm à? Nói thật cái bọn NPH này làm ăn như cái đb ý. Nó đéo tôn trọng khách hàng đâu, nó chỉ cần biết vơ cho đầy túi nó thôi. ĐM, ng ta đầu tư bao nhiêu tiền theo game để lên cấp cao trải nghiệm các tính năng mới mà chúng mày cứ ra lắm server hút ng chơi thời vụ sang thì ra các tính năng cho server cũ làm cặc gì khi ko đủ ng tham gia. Mấy thằng mod diễn đàn thì ngu như bò, chả biết cc gì về game toàn copy past mấy câu trả lời lập trình. Chúng mày nghỉ mẹ hết đi. Ae cũng nên xem xét mà tẩy chay cmn cái NPH này ở VN, chứ ko thì còn bị nó làm cho ức chế nhiều. Đm, ng chơi là đối tác, đem lại lợi nhuận cho chúng m mà đối xử thế thì rồi đéo còn ai làm việc với chúng m đâu.

Ref admin phát Sau vụ xử lý đối với acc MrKhanh xong thì có 1 số cmt thế này
    - Việc hỗ trợ đối với khách hàng của duo là có, ghi nhận, nhưng quá chậm trễ
    Thử hình dung với 1 gammer, ko vào game được 1 buổi đã ức chế, chưa nói đến lý do ko vào được lại do ac bị khoá đến 7 ngày.
    Duo đưa lý do, tài khoản đang có tranh chấp, nhưng lại từ chối trực tiếp giải quyết vấn đề (chỉ giải quyết online), khi hỏi địa chỉ của duo để đến trực tiếp trụ sở giải quyết tranh chấp, duo im lặng không cho địa chỉ Tự dưng có cảm giác như NPH ma

- Bình thường chế độ bảo mật của duo có vẻ ổn đổi hòm thư thì phải xác nhận bằng hòm thư cũ, đổi số điện thoại phải xác nhận bằng số điện thoại cũ. Trường hợp ac MrKhanh bị đổi hòm thư, đổi số điện thoại mà không cần phải xác nhận bất cứ thông tin cũ nào. Khi cung cấp thông tin cho duo thì chỉ nhận được sự im lặng và cuối cùng đổ lỗi cho người dùng để lộ thông tin mới bị mất

=> Rút kinh nghiệm 1 cách sâu sắc, chơi game chừng mực, cảm giác bất an vì thấy mình không được bảo đảm bằng 1 NPH tận tuỵ với khách hàng của mình

P/s: klq lắm, cơ mà nên học tập cách chăm sóc khách hàng của bên VNG

Chào bạn!

Về vấn đề của bạn BQT xin trả lời như sau :

Thứ 1 : Việc tranh chấp tài khoản và phải khóa 7 ngày là qui định bắt buộc để đảm bảo không có sai sót trong quá trình xử lý. Việc xảy ra tranh chấp này hoàn toàn do các bạn không tự bảo mật thông tin của mình, để người khác nắm được thông tin tk nên mới xảy ra tranh chấp. Vì điều kiện có thể tranh chấp là phải cung cấp ít nhất 1 - 2 thông tin đăng ký của tk như sau :

_ Tk cần hỗ trợ :

_ Email đăng ký :

_ Số CMND ( kèm hình ảnh ) :

_ Câu hỏi bí mật :

_ Câu trả lời :

_ SĐT đăng ký :

Không thể có việc có sự thay đổi thông tin tài khoản mà không có báo trước, vì nếu có thì rất nhiều tài khoản vip khác đã bị thay đổi chứ không phải chỉ có mình tài khoản của bạn.

Hiện BQT chưa có trung tâm hỗ trợ trực tiếp nhưng thay vì cầm CMND lên tận nơi, các bạn hoàn toàn có thể chụp ảnh CMND gửi lên yêu cầu hỗ trợ, BQT đều có hướng dẫn chi tiết. Nếu là tk của bạn thì người khác không thể cung cấp hình ảnh CMND được.

Vì thế để tránh việc tranh chấp có thể xảy ra, bạn không nên chia sẻ tài khoản với người khác. Rất nhiều trường hợp chủ quan không cập nhật thông tin tài khoản ở trang https://id.duo.vn/ , đến khi người khác vào được họ sẽ cập nhật thông tin vào và sẽ có tranh chấp.

Bất cứ mọi vấn đề nào về tài khoản BQT đều giải quyết theo đúng qui định, vì thế mong các bạn hợp tác để mọi việc được giải quyết ổn thỏa nhất.

Thân!

Thế cuối cùng là các vị có định gộp Song Hải vs Tịnh Hải lại không hôm qua đọc được thông báo đang phấn khởi,hôm nay đùng 1 cái kêu hoãn.Các ông làm ăn kiểu gì vậy,đang đùa vs người chơi đấy à

Quote Nguyên văn bởi Peng Xem bài viết
    Thế cuối cùng là các vị có định gộp Song Hải vs Tịnh Hải lại không hôm qua đọc được thông báo đang phấn khởi,hôm nay đùng 1 cái kêu hoãn.Các ông làm ăn kiểu gì vậy,đang đùa vs người chơi đấy à
    Chào Bạn!
    Việc tạm hoãn Gộp Server Song Hải và Tịnh Hải BQT đã có nêu lý do ở Trang Chủ, bạn theo dõi ở đó nhé.
    http://nkvs.vn/news/tin-tuc/bao-tri-...-06042015.html
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Thượng Khanh; 06-04-2015 lúc 02:47 PM
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.