Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Khuyến Cáo Game Thủ Về Việc Mua Bán TK Và Tranh Chấp Tk

Chào các bạn!

BQT nhận được rất nhiều yêu cầu của các bạn về vấn đề tranh chấp tài khoản, chủ yếu là do chơi chung hay mua bán tài khoản mà không đầy đủ thông tin. Vì thế mình sẽ đưa 1 vài lưu ý để các bạn cẩn trọng hơn khi mua bán tài khoản game :

Khi mua bán tài khoản các bạn cần yêu cầu người bán cung cấp đủ các thông tin sau đây :

_ CMND - kèm hình ảnh ( Có thể yêu cầu người bán chụp ảnh CMND sau đó gửi hình ảnh cho bạn ) : Số CMND là thông tin duy nhất không thể tự thay đổi mà phải gửi yêu cầu cho BQT.

_ Email đăng ký tài khoản : ( Nếu người bán còn email thì sẽ thay đổi được email đăng ký cho bạn )

_ SĐT đăng ký : ( Cũng có thể tự thay đổi )

_ CHBM - câu trả lời : ( Cũng có thể tự thay đổi )

Sau khi được cung cấp đủ các thông tin trên , các bạn gửi yêu cầu vào trang hỗ trợ : http://hotro.duo.vn/ chọn loại yêu cầu " Xin thay đổi cấp lại thông tin tài khoản " - nếu cả 4 thông tin trên chính xác BQT sẽ hỗ trợ thay đổi các thông tin mới cho bạn ngay lập tức.

Nếu không đầy đủ thông tin như trên thì phải khóa tài khoản trong 1 - 2 ngày hoặc nhiều hơn tùy vào thông tin các bạn cung cấp.

Trường hợp có tranh chấp như các bạn thông báo là do người mua chủ quan không hỏi rõ các thông tin của tài khoản, chỉ lấy mật khẩu game, mật khẩu web hoặc chỉ thay đổi email đăng ký, lại không có bằng chứng đã có thỏa thuận mua bán tài khoản, nên trong trường hợp tranh chấp BQT chỉ hỗ trợ cho bên nào cung cấp được nhiều thông tin đăng ký của tài khoản hơn.

Vì vậy bạn nên lưu ý nếu có mua bán tài khoản, phải hỏi rõ mọi thông tin đăng ký sau đó gửi yêu cầu để được hỗ trợ thay đổi thông tin mới. Và nên chụp ảnh các thao tác giao dịch, thỏa thuận mua bán để làm bằng chứng nếu có tranh chấp xảy ra.

Thân!

Mặc định Re: Khuyến Cáo Game Thủ Về Việc Mua Bán TK Và Tranh Chấp Tk

vậy cho hỏi có mỗi 1 mật khẩu game có đổi đc thông tin ko ^^

Game chuẩn bị đóng cửa rồi mọi người ơi

anh nào biết cách cày vàng chỉ em với,hổng có tiền nạp,anh nào hảo tâm chỉ em cách cày alo em 0945607222,em cám ơn nhiều nhiều ạ,nhận làm anh trai lun,hihi