Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Cool [Thảo Luận] Sự trổi dậy của phái Tiêu Dao

Chào các bạn!
    Theo như mình biết thì phái Tiêu Dao đánh bộ combo cũng rất mạnh. Có nhiều người nói, phái Tiêu Dao đánh nhau muốn chạy đi thì không phái nào giữ lại được. Vậy, vì sao game Ngạo Kiếm Vô Song môn phái Tiêu Dao càng ngày càng lụi tàn.
    Các bạn có thể đưa ra các ý kiến của mình để BQT thu thập thông tin và có cải cách về phái Tiêu Dao được hay không.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

Mặc định Re: [Thảo Luận] Sự trổi dậy của phái Tiêu Dao

Tiêu Dao chết cmn hết rồi AD nhé!

Mình chơi phái Tiêu Dao bên SV Xích Vân. Lên 10x đi đấu phái không có ai. Hỏi ra mới biết dưới 9x Tiêu Dao PK hay nhưng lên 10x Tiêu Dao phế. Thế là tất tật chuyển qua phái khác, chỉ còn một mình mình ôm giấc mọng TNV mà không được cuối cùng cũng phải chuyển sang Hoa Sơn. Cái này BQT xem tại sao lên 10x mọi người lại bỏ TD?

Skill 110 cần hồi nhanh hơn, tốc độ đánh tăng 20- 50% thì cân bằng với các phái khác.
    Mong AD điều chỉnh

Mình TD 105 sv PHIVAN. Buồn từ 9x đã chẳng ai đấu phái. skill 10x thì hổ trợ nhưng delay 45s. tốc đánh thì chậm khó dứt điểm. nói chung TD lên 10x thọt quá nhiều so với phái khác. minh TD từ 1x đến giờ sắm thêm bộ ngoc kim chơi thiên vương. thỉnh thoảng wa chọt TD chút đớ nhớ. skill 110 thì chưa chơi đến nhưng nghe củng chán. đề nghị fix lại.

Chào các bạn!
    BQT đều ghi nhận tất cả ý kiến của các bạn nhé.
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Theo như mình biết thì phái Tiêu Dao đánh bộ combo cũng rất mạnh. Có nhiều người nói, phái Tiêu Dao đánh nhau muốn chạy đi thì không phái nào giữ lại được. Vậy, vì sao game Ngạo Kiếm Vô Song môn phái Tiêu Dao càng ngày càng lụi tàn.
    Các bạn có thể đưa ra các ý kiến của mình để BQT thu thập thông tin và có cải cách về phái Tiêu Dao được hay không.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!
    mình top 1 CL phái tiêu dao 310 sever thiênvân mak danh kh chết ai đâu phải thì kh có 1 bóng người sao đánh đây hả

kh co 1 bong dau phai 10x mak phe thiet

nhớ chỉnh sửa lại nhá AD! cảm ơn nhìu
    Lần sửa cuối bởi dàngthảosv thiênvân; 23-04-2015 lúc 10:33 AM

TD từ hồi sv đầu tiên đã vậy nay vẫn vậy đáng buồn cho 1 TD

Hi Tieu dao hay wa

- Thân chào BQT diễn đàn. Mình xin đóng góp ý kiến về kỹ năng môn phái Tiêu Dao, hy vọng được xem xét, lắng nghe để tạo sự cân bằng các môn phái của game, đúng như tiêu chí của nhà phát hành game tại Việt Nam:
    . Bộ kỹ năng phái Tiêu Dao tuy có sát thương cao, nhưng giãn cách thi triển quá lâu, cùng với tốc độ đánh và di chuyển chậm chạp. Như vậy, không phù hợp với bối cảnh game hiện nay, nhất là sau khi xuất hiện Huân chương tinh xảo, cái mà làm cho công tốc, lực công, lực phòng của nhân vật tăng lên rất cao. Khi tham gia các hoạt động tập thể (Lãnh thổ chiến, Chiến trường...) Tiêu Dao ngày càng bất lợi trước số đông được trang bị Huân chương khá.
    - Để tạo thêm cảm hứng, động lực cho những gamer yêu mến phái Tiêu Dao, cũng như cân bằng game tốt hơn, mình hy vọng nhà phát hành ghi nhận, xem xét và có kế hoạch điều chỉnh trong thời gian tới. Trân trọn cảm ơn.