Xem kết quả: Khảo sát danh sách các máy chủ có thể sát nhập trong tháng 3,4

Số người bỏ phiếu
39. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Hoàng Sơn - Hoa Sơn - Hằng Sơn

20 51,28%
  • Hải Vân - Hỏa Vân

3 7,69%
  • Lạc Sơn - Tung Sơn

5 12,82%
  • Phong Vân - Định Vân

7 17,95%
  • Song Hải - Tịnh Hải

8 20,51%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định [Khảo Sát Ý Kiến] Liên thông máy chủ trong tháng 3,4

Bạn đang chơi máy chủ nào? Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không? Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

Danh sách các máy chủ dự kiến:
    CỤM BIỆN KINH CỤM DƯƠNG CHÂU CỤM THÀNH ĐÔ
    Hoàng Sơn Song Hải Phong Vân
    Hoa Sơn Tịnh Hải Định Vân
    Hằng Sơn Hải Vân
    Lạc Sơn Hỏa Vân
    Tung Sơn

Đối với các server không có tên trong danh sách, các bạn cũng comment lại để BQT ghi nhận lại kết quả và xem xét nhé.

Mặc định Re: [Khảo Sát Ý Kiến] Liên thông máy chủ trong tháng 3,4

Sv Lâm Giang cần gộp rất gấp gần 3 tháng rồi toàn miss CT TKQ 16h

bắc hải cụm DC sắp chết rồi ngắc ngỏm rồi k gộp nhanh bỏ game sạch :3

Vài lời chia sẻ cho NPH Duo

Thực sự việc anh em nghỉ game nhiều cũng là một phần tất yếu từ những hệ lụy cho chính sách điều hành game của nhà phát hành (NPH). Các lý do cơ bản:

- Lý do game đã bắt đầu ăn mòn, nhạt và không đổi mới, đồ ra nhiều như Võ Lâm Truyền Kỳ là minh chứng

- Việc mở server quá nhiều, phục vụ cho mục đích thương mại, không để ý đến quyền lợi của gamer. Công sức, tiền bạc của những người top, giờ lại gộp lại để kéo theo nhiều người chơi lại. Có khả thi không?

- Chế độ chăm sóc khách hàng thực sự chưa ổn, cũng như có nhiều vấn đề tồn tại về lỗi game, hoặc các sự kiện như quay số, reo quẻ... gây ức chế cho người chơi

Còn những điều chưa thể nói hêt. NPH chú ý lắng nghe cộng đồng game để phát triển game tốt hơn. Đừng vì cái lợi trước mắt mà chính sản phẩm của NPH sẽ mất đi tính cạnh tranh

Thân

Kính mong bqt xóa hệ thống gia tộc đi vì sẽ làm cho loãng game không có tính cạnh tranh, các acc khủng tập trung về 1 tộc hết. chỉ cho để bang hội thôi. tính năng tranh đoạt lảnh thổ cũng nên xem xét lại vì quá nhàm chán.

Angry Re: [Khảo Sát Ý Kiến] Liên thông máy chủ trong tháng 3,4

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Bạn đang chơi máy chủ nào? Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không? Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

Hằng Sơn Hải Vân
    Lạc Sơn Hỏa Vân
    Tung Sơn

Đối với các server không có tên trong danh sách, các bạn cũng comment lại để BQT ghi nhận lại kết quả và xem xét nhé.
    thế còn nam giang của chúng tôi đâu !

Sao sv Mã Vân cụm Thành Đô ko đc gọp thế Admin . . . ít ng thế này chơi nản quá . . . cho gọp đi Admin ơi AE sv đã bỏ acc cả rồi

Quote Nguyên văn bởi NoMoss Xem bài viết
    thế còn nam giang của chúng tôi đâu !
    ad vô xem SV Mã Vân giúp bọn mình chứ SV nản lắm rồi..có khoảng gần 300 ng trụ lại đc..đa số qua chung 1 bang lun rồi..chả còn hđ gì thú vị nữa ad..gộp vào cho ae với

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết

Hằng Sơn Hải Vân
    Lạc Sơn Hỏa Vân
    Tung Sơn

AD sv Mã Vân đã tàn lụi rồi..mở 91 ngày rồi và cũng đã ko ít người nghỉ game hoặc bỏ acc rồi..ad xem xét gộp lại dùm ae bọn mình với

(Dương châu . An hải ) nên cần 1 server nào đó gọp vào cho đông vui tí. chứ bây giờ rất ít người chơi

sv lạc sơn chiến CT + Trích tinh lâu + dũng quán đài gần như là miss toàn phải 1 người log mấy acc mới đi đc .. nhạt toẹt