Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 27 của 27

Mặc định Re: Đề nghị gộp ngay sever

Quote Nguyên văn bởi Nhiệm A Tử Xem bài viết
    Gộp SV xong đặc cách cử MrKhanh, MyLu với Anh Em Tử qua chơi với Tịnh Hải thôi ku ợ chị em mình lót gạch ngồi hóng
    Nếu tình trạng lại tái diễn thì sớm muộn mấy anh em bên Tịnh Hải cũng theo vết xe đổ của Hoàng Sơn sớm thôi vớ vẩn sau này tất cả các sever của NKVS chỉ còn đánh nhau với NPC thôi ấy chư

Quote Nguyên văn bởi Peng Xem bài viết
    Nếu tình trạng lại tái diễn thì sớm muộn mấy anh em bên Tịnh Hải cũng theo vết xe đổ của Hoàng Sơn sớm thôi vớ vẩn sau này tất cả các sever của NKVS chỉ còn đánh nhau với NPC thôi ấy chư
    Jo bên Hoàng Sơn zô game chỉ nc trong tộc cho vui thoy chứ chẳng ai hoạt động j nữa các bác ợ, ae tâm huyết nghỉ game hàng loạt, Thần Sầu vung kiếm 1 phát bay cả mấy tộc bên e thì các bác nghĩ còn j để nói nữa k DUO nó gộp ser kiểu này thì quá là tắc trách, không còn từ ngữ để diễn tả nữa

Quote Nguyên văn bởi CLLangTu Xem bài viết
    Jo bên Hoàng Sơn zô game chỉ nc trong tộc cho vui thoy chứ chẳng ai hoạt động j nữa các bác ợ, ae tâm huyết nghỉ game hàng loạt, Thần Sầu vung kiếm 1 phát bay cả mấy tộc bên e thì các bác nghĩ còn j để nói nữa k DUO nó gộp ser kiểu này thì quá là tắc trách, không còn từ ngữ để diễn tả nữa
    R.I.P Hoàng Sơn các thím,mình cũng đang nghĩ về anh em Tịnh Hải bên mình 3 truyền thuyết còn toàn vô song với võ thánh rồi,tộc mình 3 truyền thuyết cầm đầu thôi cũng đủ để đánh sập 1 bang của Tịnh Hải

Quote Nguyên văn bởi Peng Xem bài viết
    Thím bên Tung sơn à,R.I.P mình đã nghe qua về vấn đề của mấy anh em bên đó rồi,quả thật là gộp sever kiểu đó chỉ là tình trạng giải quyết cho có của BQT còn game thủ làm sao thì kệ xác game thủ,cứ ngồi chờ người ta nạp thẻ đã Kể cả Tịnh Hải và Song Hải nếu gộp cũng vậy.Mình có chạy qua Tịnh Hải ns chuyện với mấy anh em bên đấy thì cũng than thấu trời thấu đất cùng vì 1 lý do duy nhất "Đánh sao vs 1 sever đàn anh đây???" Rồi gộp xong thì chắc Tịnh Hải cũng giải tán như Hoàng Sơn sớm,ns không ngoa chứ ông MrKhanh bên mình vung 1 gậy lên chắc càn nát cả Tịnh Hải kể cả bang Hợp Nhất mình cũng toàn những người vô song,bà Nhiệm kia cũng Vô Song và bản thân mình cũng sắp Vô Song.Gộp sever là để anh em cạnh tranh đánh nhau cho đúng tinh thần võ hiệp,nhưng trong tình trạng này thì............
    Vô Song thì đã sao...không cẩn thận thì vẫn bị Hình Hồng cho về thành

Quote Nguyên văn bởi Thanh_Vân Xem bài viết
    Vô Song thì đã sao...không cẩn thận thì vẫn bị Hình Hồng cho về thành
    "Kinh Hồng" chứ không phải "Hình Hồng" nha bạn

Kinh Hồng đánh vô song
    Vô Song bị Kinh Hồng đánh chắc mệt

Đã kết thúc giải đấu Bang Hội Vô Song , đề nghị giải quyết nhanh , liền và ngay lập tức vấn đề gọp sever Tịnh Hải . Nạp card mà nó ghi không cho nạp hay trì hoãn kiểu này thì đỡ biết mấy .