Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Angry Đề nghị gộp ngay sever

Chào BQT!
    Hôm qua mình nhận được thông tin gộp Song Hải-Tịnh Hải vs nhau cho nên mình và các anh em trong sever Song Hải đang rất vui vì từ lâu Song Hải đã như 1 sever chết và nó sắp được khôi phục.Vậy mà hôm nay đập thẳng vào mặt mình là thông báo hoãn trong khi các sever khác vẫn được gộp như bình thường.Mình mong muốn gộp ngay Song Hải lại vì anh em chờ đợi quá lâu rồi.Mong được xem xét!
    Thân!

Mặc định Re: Đề nghị gộp ngay sever

Chào Bạn !
    BQT đã tiếp nhận ý kiến của bạn, và sẽ có phương án gộp sớm nhất nhé, Bạn hãy theo dõi trang chủ để biết tin mới nhất.
    Thân !

Nội trong tuần này mình và các anh em muốn sever phải được gộp ngay lập tức,đầu tư vào 1 đống tiền rồi bây giờ các vị muốn bọn này đánh nhau vs NPC à????Nếu không tin có thể vào sever Song Hải xem bản đồ lãnh thổ hiện nay.AE đang muốn giải quyết ngay lập tức còn không thì.............

Chào Bạn!
    BQT cũng đã nắm tình hình, cảm ơn ý kiến của bạn nhé, và BQT sẽ xem xét sớm nhất nhé.

Không biết cái sớm nhất là bao lâu, nhưng thông báo gộp SV rồi dừng cũng không thấy BQT giải thích gì nhỉ

Cơ bản là còn chơi với NPC dài dài

Quote Nguyên văn bởi Nhiệm A Tử Xem bài viết
    Không biết cái sớm nhất là bao lâu, nhưng thông báo gộp SV rồi dừng cũng không thấy BQT giải thích gì nhỉ

Cơ bản là còn chơi với NPC dài dài
    Chào Bạn!
    Việc tạm hoãn Gộp Server Song Hải và Tịnh Hải BQT đã có nêu lý do ở Trang Chủ, bạn theo dõi ở đó nhé.
    http://nkvs.vn/news/tin-tuc/bao-tri-...-06042015.html
    Thân!
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

Lý do kiểu quái gì trả lời chung chung nhanh chuyến Nói thẳng ra đi,các vị định dylay đến bao giờ nữa đây Ngồi đấy mà nói giải quyết nhanh,nhanh thì thử giải quyết trong tuần này xem nào

Quote Nguyên văn bởi Thượng Khanh Xem bài viết
    Chào Bạn!
    Việc tạm hoãn Gộp Server Song Hải và Tịnh Hải BQT đã có nêu lý do ở Trang Chủ, bạn theo dõi ở đó nhé.
    http://nkvs.vn/news/tin-tuc/bao-tri-...-06042015.html
    Thân!
    Ý KIẾN CỦA 10 ACC TOP 10 SEVER SONG HẢI BANG HỢP NHẤT LÀ BÂY GIỜ. DẸP NGAY CÁI VỤ BANG HỘI VÔ SONG ĐI , TẬP TRUNG VÀO SÁT NHẬP SV XONG RỒI HÃY TÍNH ĐẾN CHUYỆN ĐÓ . CHÚNG TÔI 4 ACC TOP 1234 SONG HẢI KHẲNG ĐỊNH LUÔN VỚI DUO LÀ TRẬN BHVS CỦA BANG HỢP NHẤT SẮP TỚI ĐÂY SẼ KO CÓ 1 AI BÁO DANH . KO GIẢI QUYẾT NHANH THÌ CÁI SV NÓ CHỈ TỒN TẠI TRONG VÀI NGÀY TỚI THÔI !
    DUO HAY CÁC BẠN ĐỒNG ĐẠO NÀO KO TIN THÌ LẬP ACC VÔ SONG HẢI KHẢO SÁT ĐI RỒI SẼ THẤY....!

Quote Nguyên văn bởi Peng Xem bài viết
    Ý KIẾN CỦA 10 ACC TOP 10 SEVER SONG HẢI BANG HỢP NHẤT LÀ BÂY GIỜ. DẸP NGAY CÁI VỤ BANG HỘI VÔ SONG ĐI , TẬP TRUNG VÀO SÁT NHẬP SV XONG RỒI HÃY TÍNH ĐẾN CHUYỆN ĐÓ . CHÚNG TÔI 4 ACC TOP 1234 SONG HẢI KHẲNG ĐỊNH LUÔN VỚI DUO LÀ TRẬN BHVS CỦA BANG HỢP NHẤT SẮP TỚI ĐÂY SẼ KO CÓ 1 AI BÁO DANH . KO GIẢI QUYẾT NHANH THÌ CÁI SV NÓ CHỈ TỒN TẠI TRONG VÀI NGÀY TỚI THÔI !
    DUO HAY CÁC BẠN ĐỒNG ĐẠO NÀO KO TIN THÌ LẬP ACC VÔ SONG HẢI KHẢO SÁT ĐI RỒI SẼ THẤY....!
    Chào bạn!
    Bạn nói vậy cũng không thể được nhé, vì giải đấu đã tiến hành đánh Vòng Chung Kết, bạn nghĩ sao khi tiến hành gộp 2 sever này, thì giải đấu BHVS của 2 sever này cũng sẽ dừng bước tại đây
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn nói vậy cũng không thể được nhé, vì giải đấu đã tiến hành đánh Vòng Chung Kết, bạn nghĩ sao khi tiến hành gộp 2 sever này, thì giải đấu BHVS của 2 sever này cũng sẽ dừng bước tại đây
    Thân!
    Thế đánh xong bang hội VS thì các ông định bao giờ mới gộp phục vụ khách hàng trả lời theo kiểu sốc não bọn này thích thì bỏ cả cái giải bang hội đấy,làm gì được nhau 1 đống tiền nạp nào,bây giờ đánh nhau với NPC,hài
    "THÂN"