Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Có ngon thì gộp hết nguyên cụm Biện Kinh lại đi

Quote Nguyên văn bởi Cá Lóc Nhỏ Xem bài viết
    rùi hẹn các bạn lại trong tháng 5 nhé

co khi tới tháng 8
    Chào bạn!
    Hiện tại BQT cũng chưa nắm được thông tin chính thức việc gộp các sever nào trong thời gian tới. Vì thế, nếu có thông tin chính thức nào BQT sẽ thông báo để các bạn được biết tại trang chủ nkvs.vn nhé.
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào bạn!
    Hiện tại BQT cũng chưa nắm được thông tin chính thức việc gộp các sever nào trong thời gian tới. Vì thế, nếu có thông tin chính thức nào BQT sẽ thông báo để các bạn được biết tại trang chủ nkvs.vn nhé.
    Thân!
    sẵn tiện cho hỏi luôn lý do gì mà mấy ông lại gộp 2 sv cách nhau hơn 4 tháng
    phải chăng đầu mấy ông ko có óc

Các câu trả lời của admin toàn là câu trả lời có sẵn và chỉ việc copy vao để trả lời! Câu trả lời là đã khảo sát kỹ thực trạng các sv mới gộp và khảo sát ý kiến chỉ mang tính chất tham.khảo. Vậy đã khảo sát các sv thì vì sao khi gọp sv thì các game thủ lại kêu ca như vậy!! Vậy các admin đả khảo sát đúng chưa? Cách giải quyết như thế nào khi mình đã và đang làm sai?chắc chắn chưa có câu trả lời!

Quote Nguyên văn bởi begame_Hoason Xem bài viết
    Các câu trả lời của admin toàn là câu trả lời có sẵn và chỉ việc copy vao để trả lời! Câu trả lời là đã khảo sát kỹ thực trạng các sv mới gộp và khảo sát ý kiến chỉ mang tính chất tham.khảo. Vậy đã khảo sát các sv thì vì sao khi gọp sv thì các game thủ lại kêu ca như vậy!! Vậy các admin đả khảo sát đúng chưa? Cách giải quyết như thế nào khi mình đã và đang làm sai?chắc chắn chưa có câu trả lời!
    Chào bạn!
    Khảo sát là để 1 phần tiếp thu ý kiến của các gamer, và dựa vào đó để tiến hành gộp sever bạn nhé. Còn vấn đề gộp sever nào với sever nào còn phải dựa vào các nhân tố khác nữa.
    Thân!