Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Rãnh rỗi viết 1 bài để Anh em thiếu lâm Ngu Như kiến { Thiên Lang Nha vào tâm huyết nào}

Hiện tại là tình hình mới chuyển qua Thiếu Lâm Trâu bò { được 1 tuần}
    nên mạo muội viết 1 bài để anh em trao đỗi
    Vấn đề ép ngọc và tăng điểm do tùy người..... 1 tính
    Theo quan điểm cá nhân tôi thiếu lâm là phái Pk đồng đội mang tính rất cao{ nên yêu thích}
    Nên tôi xác định sẽ là làm {Bia đở đạn} chắn Dame cho anh em team + tộc + bang hội.
    chứ ko thiên về chiều hướng Pk solo hay bá đạo {Vì tất cả anh em là chính} mà thiếu lâm có khả năng rất cao

Chịu dame + trâu + phản dame cho anh em kết thúc đối thủ.
    Thiếu lâm + ngamy buff di chuyễn theo team Pk hít and run
    Phãi tập nhãy minh ko nói sâu về Khả năng pk vì mổi người 1 cách.
    Đậy là 1 nghiên cứu cá nhân của mình

và mình thấy khá là thành công khi k13 + 2 ngamy + 1 võ đang k14 k15 lùa 1 team Bá đạo nhất server Fulll K17
    Yếu hay mạnh là do chính anh em tự tìm hiểu và học hỏi trao dồi
    Đại gia lắm của nhiều tiền ngọc nào củng có nhưng ko có sự chịu khó học hỏi Pk và lên đồ ít tốn kém mà hiệu quả cao
    Trình bày set đồ của minh để anh em tham khảo
    Mũ ; dạ vương 5 ly trần tử 4
    hộ oản ; 2 đổ hiệu nguyệt 5
    y phục 3 dương thiên huống 5
    đai; Thủ thành 5 kháng hỏa sinh lực 4
    giày vu quần 5 x2
    dàn trang sức
    liên ; x2 lâm hướng nho
    nhẩn nguyên bá 5 phản dọn 5
    bội thi vương 5 và âu dương 5
    phù phản dòn 5 và triên phi thềm 4
    Do nhà nghèo nên chĩ lên tầm ấy
    Do chơi Phi Phong quá liều { 60van vàng khóa + 1 vàng}

nên acc cùi bắp thíu trầm trọng vàng khóa
    phi phong đang xài . có thể nói là khá tâm huyết
    Công cơ bản 19% công cơ bản 139 thân pháp 29 Phòng chí mạng 6% xác xuất bị dinh thân
    Viết sơ sơ cho anh em tham khảo. Max thể còn nhiu khí No thân vì tăng thân sẽ lên điểm né co hại cho phản dame

thiếu lâm là phái Nói ko với solo Bù nhìn với Boss đau đầu với train
    nhưng nếu nói về đi Chém nhau với team Nội { võ dang buff nội công ngamy buff chống sát thương cái bang buff kháng tất cả thì anh em sẽ làm được nhửng gi minh mong muốn}
    Hơn nhau cái tìm hiểu
    tâm huyết với anh nên nói rõ cái tính toán của minh để anh em ta cùng phát triển đi với team phải sàng lọc để hiệu quả team buff hổ trợ nhau cực cao lên hẳn 1 bộ đồ xịn
    Tui khẳng định di chuyễn pk khộn khéo ko hấp tấp buff hổ trợ lẩn nhau đi đầu hít anh run vào team Full 17 anh em sau lên bùm

té 3 thằng ngay tại chổ tội máu còn 1k
    quá trâu Chúc anh em thành công
    Mình không Vì Mình trời Chu đất diệt
    Mình vì minh là đất diệt trời Chu nếu chơi thiếu lâm theo quan điểm cá nhận thấy cực kỳ hiệu qua thách đấu toàn thiếu lâm Pro chỉ dẫn
    Kiều Tâm Hổ Tướng Thành Đô Xích Vân. Tuy tôi ko cao Nhưng ai củng phải ngước nhìn

Mặc định Re: Rãnh rỗi viết 1 bài để Anh em thiếu lâm Ngu Như kiến { Thiên Lang Nha vào tâm huyết nào}

1 like cho bạn rất là tâm huyết đấy nhé !

Mặc định Re: Rãnh rỗi viết 1 bài để Anh em thiếu lâm Ngu Như kiến { Thiên Lang Nha vào tâm huyết nào}

like mạnh cho bạn luôn :v

a du. kieu tam ba dao day og oi.