Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Ae cho mình hỏi về ăn event max đc tặng mấy món đồ gv có độ thoải mái !!! giúp mình với @@

Tình hình là đợt rồi e ăn mấy đợt event cả event trống đồng tất cả được 2 cái đèn trang trí mỗi cái 20đ thoải mái với 1 cái kính trang điểm 40 điểm thoải mái . 3 món được 80đ . e xếp tât vào nhà dân thường thì lên 80đ thoải mái và nhân vật được cộng 8cl . cơ mà e xếp vào dinh thự cũng lên 80đ thoải mái nhưng chỉ cộng cho nhân vật 3cl . cuối cùng giờ dinh thự hơn nhà dân thường 7cl mà e xếp hết đồ ở nhà dân chỉ thua xếp đồ ở dinh thự 2cl @@ ai chỉ giáo dùm e tại sao lại như thế và làm thế nào để 3 món đó khi xếp ở dinh thự đc cộng 8cl như khi xếp ở nhà dân k . thanks các pro trước !!!!

Mặc định Re: Ae cho mình hỏi về ăn event max đc tặng mấy món đồ gv có độ thoải mái !!! giúp mình với @@

Chào bạn!
    Điểm độ thoải mái gia viên thì có sự thay đổi từ công lực thứ 20 của gia viên nhé. Cụ thể: Từ công lực 20 = 200 độ thoải mái, lên 21 công lực = 260 độ thoải mái, 22công lực = 320 độ thoải mái, 23 công lực = 380 độ thoải mái, 24 công lực sẽ là 440 độ thoải mái và 25 công lực là 500 độ thoải mái nhé.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Nhất Chỉ Phá Thiên; 09-04-2015 lúc 09:29 AM

Mặc định Re: Ae cho mình hỏi về ăn event max đc tặng mấy món đồ gv có độ thoải mái !!! giúp mình với @@

Vâng !! cám ơn bạn .mình đã hiểu .Thanks pro nhiều .Cơ mà 23 công lực = 380 chắc bạn viết nhầm .dù sao cũng cảm ơn bạn !!!

Quote Nguyên văn bởi girlfriend Xem bài viết
    Vâng !! cám ơn bạn .mình đã hiểu .Thanks pro nhiều .Cơ mà 23 công lực = 380 chắc bạn viết nhầm .dù sao cũng cảm ơn bạn !!!
    Chào bạn!
    Mình đã update chính xác để bạn tham khảo rồi nhé.
    Thân!