Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định ad nào cho e hỏi.....?

làm thế nào để tiêu huỷ mấy đồ bị khoá ko cần thiết,e ăn nhiều Thiên Mệnh Chi Thư h mấy cái đồ nhiệm vụ ko sao mà tiêu huỷ đc làm chật cả rương,mong ad chỉ cho e cách

Mặc định Re: ad nào cho e hỏi.....?

Chào Bạn !
    Bạn hãy đến gặp NPC Tiểu Cường ở tất cả các thành rồi tiêu huỷ nhé.
    Thân !

Mặc định ADD oi vao giup e nhan ma code nhan vat 2 ben sever nguyet giang voi.................

AD kiem tra giup e nhan vat __Ku_Bự__ sao ko nhan duoc ma code a oi, giup e voi nha, thank a!

Mặc định ADD ơi giúp em với?????????????????

mấy anh ơi chỉ giúp em cách nhận code nhân vật thứ 2 được không?
    e lấy tài khoản củ tạo thêm 1 nhân vật bên sever nguyệt giang, giờ e vào không nhận được code của nhân vật bên nguyệt giang, có ai giúp e với, thank!

a ơi muốn nhận code nhân vật thứ 2 trong tài khoản thì làm thế nào vậy?

Mặc định Re: ADD ơi giúp em với?????????????????

Quote Nguyên văn bởi lephucmaithia1 Xem bài viết
    a ơi muốn nhận code nhân vật thứ 2 trong tài khoản thì làm thế nào vậy?
    Chào bạn!
    1 Tài Khoản chỉ nhận code được ở 1 nhân vật bạn nhé, và sự kiện Tăng Cấp Nhận Quà hiện đã đóng rồi bạn nhé.
    Thân!

AD kiem tra giup e nhan vat __Ku_Bự__ sao ko nhan duoc ma code a oi, giup e voi nha, thank a!
    Chào Bạn!
    1 Tài Khoản chỉ nhận được 1 nhân vật và hiện tại Sự Kiện Tăng Cấp Nhận Quà đã đóng và không áp dụng cho máy chủ Nguyệt Giang bạn nhé.
    Thân!

mấy anh ơi chỉ giúp em cách nhận code nhân vật thứ 2 được không?
    e lấy tài khoản củ tạo thêm 1 nhân vật bên sever nguyệt giang, giờ e vào không nhận được code của nhân vật bên nguyệt giang, có ai giúp e với, thank!
    Chào Bạn!
    1 Tài Khoản chỉ nhận được 1 nhân vật và hiện tại Sự Kiện Tăng Cấp Nhận Quà đã đóng và không áp dụng cho máy chủ Nguyệt Giang bạn nhé.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Thượng Khanh; 17-04-2015 lúc 12:49 AM
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

AD cho mình hỏi sv Nguyệt Giang có thể nhận đc các loại code nào . Cho mình xinc ái tên code tks

Quote Nguyên văn bởi nhmkhanh Xem bài viết
    AD cho mình hỏi sv Nguyệt Giang có thể nhận đc các loại code nào . Cho mình xinc ái tên code tks
    Chào bạn!
    Bạn có thể nhận code như ý và code tân xuân ở 2 link sau nhé:
    http://nkvs.vn/landing/thapdaimonphai
    http://nkvs.vn/event/code-tan-xuan.html
    Ngoài ra, bạn có thể mua 1 trong 2 loại code Vô Song Lệnh và Ngạo Kiếm Lệnh tại trang: http://nkvs.vn/shop
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!