Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Angry võ đang có chổ đứng trong game ngạo kiếm vô song không

thật sự thì mình rất là buồn mình đang chơi 1 em võ đang cấp 95 cấp cao nhất của sever la 98 thôi nhé, công lực của mình cũng thuộc dạng khá của sever mà sao đi chiến trường đánh có được vài chục thằng dame tụi nó chẳng xuống máu, đi vượt tháp thì không được anh em nào đã từng chơi võ đang cho cái cảm nhận động viên cũng như cách pk được không ạ, có nên chuyển sang cái bang hay đường môn không em thấy tụi này chơi xả láng trên chiến trường luôn, em cảm ơn mong anh em đóng góp với ạ

Mặc định Re: võ đang có chổ đứng trong game ngạo kiếm vô song không

võ đang chỉ giỏi ăn ăn nm thoi. chiêu thức thì chán. chuyển sang cai bang nêu muôn .đương môn thì đi hđ it hơn .giỏi đi ct thôi

nan qua bac a em het muon choi luon ma may anh em cu noi vo dang manh cung ko biet sao nua

Quote Nguyên văn bởi zVyTieuBaoz Xem bài viết
    thật sự thì mình rất là buồn mình đang chơi 1 em võ đang cấp 95 cấp cao nhất của sever la 98 thôi nhé, công lực của mình cũng thuộc dạng khá của sever mà sao đi chiến trường đánh có được vài chục thằng dame tụi nó chẳng xuống máu, đi vượt tháp thì không được anh em nào đã từng chơi võ đang cho cái cảm nhận động viên cũng như cách pk được không ạ, có nên chuyển sang cái bang hay đường môn không em thấy tụi này chơi xả láng trên chiến trường luôn, em cảm ơn mong anh em đóng góp với ạ
    Cấp 95 CL khá,đồ lên tốt thì lực tay trái VĐ vào tầm 5k-5k5,dam khá to nhưng không sốc.
    Cách pk VĐ cũng chả có gì đặc sắc cho đến khi có skill 110,tuy nhiên 110 khá dễ né với các phái đánh xa.
    Nếu bạn ham pk mình khuyên bạn chuyển sang ĐM,dam và khống chế tốt hơn VĐ nhiều nhất là khi CL cùi,VĐ CL cùi chả đánh đc ai còn ĐM thì tùy,cá nhân mình chơi ĐM solo với người hơn CL phần thắng cũng khá,vũ khí Thừa chứ không có tiền lên Hiếm
    CB đánh cũng tốt nhưng solo gặp ĐM ngang CL không phải đối,đã từng vào Dũng Quán gặp CB hơn 70 CL,nó nhảy nhót tưng bừng nhưng vẫn ăn trọn combo và cạn máu sau 3 nốt nhạc
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 11-04-2015 lúc 09:59 AM

VD lên 10x mới mạnh đc .... mình đang chơi 11x nói về ngnag CL thì chả sợ phái nào trừ khắc hệ CT thì tóp 1>4 là bình thường

Quote Nguyên văn bởi A iu E láo chó cắn Xem bài viết
    VD lên 10x mới mạnh đc .... mình đang chơi 11x nói về ngnag CL thì chả sợ phái nào trừ khắc hệ CT thì tóp 1>4 là bình thường
    có thật sự là lên 10x mạnh hơn không bạn sever minh thấy đường môn nó đi chiến trường ghê lắm. Lên 10x có gì mà mạnh vậy bạn hj vọng bạn góp ý kiến nha. Mình đam mê võ đang từ hồi tới giờ rồi mà chuyển đi tốn kém quá

Chủ yếu bạn có yêu thích phái mình chơi ko thôi, chứ phái nào cũng có điểm mạnh yếu riêng. Võ Đang cũng ko đến nỗi quá yếu. Lên 110 bạn sẽ cảm nhận thấy sự thay đổi, ko dám nói là mạnh hơn các phái khác nhưng không đến nỗi yếu. Tùy mỗi người cảm nhận, còn nếu ko thích thì có thể song tu, làm gì mà cứ phải than thở, NPH cũng ko fix lại được
    Lần sửa cuối bởi BảoLong; 29-04-2015 lúc 07:12 PM

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Chủ yếu bạn có yêu thích phái mình chơi ko thôi, chứ phái nào cũng có điểm mạnh yếu riêng. Võ Đang cũng ko đến nỗi quá yếu. Lên 110 bạn sẽ cảm nhận thấy sự thay đổi, ko dám nói là mạnh hơn các phái khác nhưng đến nỗi yếu. Tùy mỗi người cảm nhận, còn nếu ko thích thì có thể song tu, làm gì mà cứ phải than thở, NPH cũng ko fix lại được
    cam on bac da ung ho nha co gang vay

có thật sự là lên 10x mạnh hơn không bạn sever minh thấy đường môn nó đi chiến trường ghê lắm. Lên 10x có gì mà mạnh vậy bạn hj vọng bạn góp ý kiến nha. Mình đam mê võ đang từ hồi tới giờ rồi mà chuyển đi tốn kém quá
    cũng chả biết nữa mà dưới 100 mình thấy đánh thọt vcc mà trên 100 đánh cũng ok đó chứ
    - 1 thanh niên VĐ cùi chia sẻ -

Quote Nguyên văn bởi BạchThiếu Xem bài viết
    cũng chả biết nữa mà dưới 100 mình thấy đánh thọt vcc mà trên 100 đánh cũng ok đó chứ
    - 1 thanh niên VĐ cùi chia sẻ -
    VĐ thì cứ đập cm vs stcm lên thật cao vào,rồi trông chờ 75 nổ crit