Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Lỗi không đăng nhập được

Sau 12h mình đăng nhập lại acc thì máy báo : Đang kiểm chứng tài khoản,xin vui lòng đợi ...
    Nhưng đợi mãi không được, dù đã thử các acc khác, sever khác cũng ko được. Mong ad giúp đỡ hoặc ai biết trường hợp này mong giải thích và cách khắc phục.
    Xin cảm ơn!

Mặc định Re: Lỗi không đăng nhập được

Chào bạn,
    BQT đang xử lý tình trạng nghiệm chứng tài khoản nhé, mong bạn thông cảm và vui lòng chờ đợi.
    Thân!!

mình cứ tưởng nick bị band đấy chứ, hix
    Mong ADM sớm hoàn tất

sv moi ra chua dc 1 ngay thi no bi ko zo dc , vay gio add phai giai quyet sao cho hop ly de ae con dua top . bao nhiu su co gang gio game lai bi loi

chờ 3h rùi vẫn không vào được . add oi thốt quá

chờ xử lý cái này có lâu k vậy

moa no game nhu cai leu suot ngay bi loi dap do thi 80% com miss nap vao hon 10 cu ma cui khong bang ai ad sem lai cach lam an di nha dung de anh em chan roi nghi het ]]

cho tu toi qua den gio chan vkl vay ma keu doi ti song lam an ky qua

nap vao gan 10 cu roi may cu nhan duoc dai tuong an vay ad tui o sever tay giang
    Lần sửa cuối bởi trinh vuong; 16-04-2015 lúc 05:24 AM

cả ngày bảo chì. seven mơi ra chưa dc 1 ngày thi ko vào dc thế này mỏ seven it thui ngồi chờ cả đêm mà ko chơi dc . ad coi sưa lỗi fi .làm ăn ntn mất khách

Cho mình hỏi. mình ở sever Tam Giang, acc: Bảo_Hângl, hôm qua mua vật phẩm ở Trân Bảo Các mà Không nhận được. làm cánh nào để lấy lại vật phẩm vậy bạn

Chào bạn!
    Hiện tượng khó đăng nhập đã được BQT khắc phục vào lúc 5h30p sáng, vì thế các bạn có thể đăng nhập vào trải nghiệm game nhé.
    Nếu có tình huống lỗi ingame nào các bạn có thể vào Trang Hỗ Trợ gữi yêu cầu để BQT xử lý nhé.
    Thân!