Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định về sự kiện thanh niên năng động đợt 3

add giải thích giúp tôi cái, rõ rang bài viết của tôi là vào khoảng gần 8 rưỡi tối ngày 19/4/2015 vậy mà khi công bố kết quả bài của tôi lại nhảy lên 01h56ph sáng ngày 20/4/2015 là sao ? Không hiểu nổi thế nào nữa.
    hình ảnh được chụp từ lúc 20h02ph ngày 19/4, sự kiện diễn ra cũng ko phải là 20h ngày 19/4/2015 nữa và tôi đã phải đợi đến hơn chục phút sau để úp, kết quả nó nhảy 1 phát sang 1h56ph ngày 21/4/2015 là sao ?

Mặc định Re: về sự kiện thanh niên năng động đợt 3

Chào Bạn!
    Sau khi kiểm tra thì bài viết của bạn được gửi đúng vào lúc: 08:56 PM ngày 19-04-2015 chứ không phải như bạn nói, trường hợp này có thể do múi giờ ở Diển Đàn bị lệch so với thực tế nhé.
    Và bài viết của bạn đăng lên không có hình ảnh.
    Thân!
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

bài viết tôi đã đăng đầy đủ link hình ảnh nhé add xem lại. mà nói sự kiện bắt đầu từ lúc 20h mà tôi thấy ko đúng như những gì add nói, vì tôi đợi đúng từ 20h-20h10 mà ko đc viết bài tôi cũng đã lên fb hỏi vào 20h09 mà cũng ko thấy đc trả lời, ad làm ăn như vậy có phải khiến người chơi mất công đợi chờ làm mất thời cơ ko >"< ?

ad đâu rồi, GM đâu ? Giải thích sao về chuyện này hả ?

Quote Nguyên văn bởi Sự trở lại Xem bài viết
    ad đâu rồi, GM đâu ? Giải thích sao về chuyện này hả ?
    Chào Bạn!
    Trường hợp này bạn gửi sai hình ảnh, những BQT sẽ xem xét và gửi cho bạn code, vui lòng kiểm tra Hộp Thư nhé.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Thượng Khanh; 21-04-2015 lúc 08:21 PM
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.