Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 60

Mặc định Re: sách kỹ năng 120 của thập đại bát phát

thật sự để nói thì skill 120 chỉ dùng đi đánh quái còn đánh lên nv khác là mis nhé đánh quái thi ngon lắm ko mis phát nào trả hiểu cái skil 120 ra để cân = môn phái ở chỗ nào ko còn gi để nói

DUO làm ăn như lồn, ra cái sách kỹ năng 120 mà bắt ae phải nạp card mới có, cái gì thì cái nó cũng vừa phải thôi, chẳng nhẽ hết suy nghĩ làm sao để cho game thủ nạp tiền đến thế à mà phải dùng đến cách chó má như thế, 200k/1 mốc nạp để đc 1 mảnh mà x 10 mảnh = 2tr VNĐ/ 1 sách kỹ năng 120. địt mẹ chúng mày làm ăn như thế thì đóng cửa mẹ game đi cho nhanh.có game nào mà skill 120 bỏ ra 2tr VNĐ để đc học 1 cái kỹ năng không, chúng mày ko có năng lực thì đừng làm nữa. chứ đừng cái kiểu làm ăn như thế ae game thủ chửi cho vào mặt, làm xấu đi hình tượng game, làm cho ae yêu game trắc cũng phải dứt tình với chúng mày thôi DUO ạ

Thôi mấy bác ạ,đừng kêu trời,đừng than thân trách phận nữa.Chấp nhận sự thật đi mấy ông MOD ở đây cũng có quyền quái gì đâu,ngồi không ăn lương là xong.Anh em có gì thắc mắc lên chém đôi 3 câu xong té,như trường hợp trên chẳng hạn Có chửi nữa chửi mãi cũng không thay đổi được gì nhiều nữa đâu,đóng góp ý kiến mà BQT không nghe thì cũng chịu.Sớm muộn NKVS cũng sẽ đi vào vết xe đổ của Võ Lâm 1 sớm thôi

Mấy bác mong gì ở mấy thằng mod này? Từ xưa đến giờ chúng nó làm đc gì cho anh em thỏa mãn chưa? Ngày trước ae muốn cõ đc cái bí kíp nhanh phải tranh thủ cày đêm ngày liên tục. khi nhận được rồi ai cũng hứng khởi khoe với ae. Giờ thì sao? Ngồi tại chỗ là có thể có thẻ rồi, tất nhiên là với mấy bác đại gia nhá. Chứ đại da (da nhiều) như em thì ko có đâu ạ. Game đã mang tiếng hút máu ae rồi, đã vắng như bãi tha ma rồi giờ thêm vụ này nữa thì còn gì để hấp dẫn game đây? Lo và giải quyết tình trạng đánh nhau với npc ấy để giữ được cái danh hiệu tào lao kia (game đc yêu thích nhất ấy). Mẹ nó chứ, mình viết ra câu đó cho anh em đọc mà còn thấy mắc cỡ đấy. Không hiểu bọn NPH nó có dây thần kinh đó hay không?
    Không biết ae bây giờ vào hoạt động chủ yếu chơi cái gì? chứ riêng tôi thì lên 8 với mí anh đẹp ai thui
    À, đỵt mẹ nữa....mấy thằng mod quản trị trang chủ hay fanpage đều bị mua hết rồi ae ạ. Thông tin em có là chính xác đấy. Em mà nó sai em tụt quần cho các bác ngắm lun

Mềnh lót gạch hóng xem khi nào - bao giờ - ai sẽ là mod dũng cảm ra trả lời ae về cái bí kíp 120 này sau khi ra quả 2tr = 1 bí kíp

Trước nay vẫn thường nghe câu "văn ôn võ luyện", Duo cho chúng ta một bài học khác, tiền cũng có thể mua được võ công

Đm có nói như nào bọn DUO này dường như nó giả mù ko biết đọc chữ nhỉ,AE game người ta kêu cả như thế về cái Skill 120 mà nó vẫn muốn phải nạp ăn Event để kiếm mảnh thiên thư,tỉ lệ ra mảnh là bao nhiêu hả cái địt con mẹ lũ chó DUO,mấy thằng quản lý lẫn bọn NPH cứ kiểu này thì dẹp con mẹ chúng mày game đi,Gala game nào bình chọn cho chúng mày là game hay nhất năm,Game hay mà vào tay lũ dốt thì cũng tàn game,từ đầu đến cuối cái lũ chúng mày ko nghĩ đc 1 cái Event nào gọi là tử tế cả,đến cái skill 120 chúng mày cũng nghĩ ra cách hút tiền nữa bố lạy chúng mày

Cái nào đúng lí thì nhảy bổ vào lên tiếng ngay . Vụ này có vẻ mod đuối lí qua nên giả mù xoa mưa , các bạn cứ nói thoải mái , nói chán thì thôi nhé , mà nhiều khi nói chán thì nó cho free BK 120 ngay đấy mà .

Quote Nguyên văn bởi TeenSnow93 Xem bài viết
    Cái nào đúng lí thì nhảy bổ vào lên tiếng ngay . Vụ này có vẻ mod đuối lí qua nên giả mù xoa mưa , các bạn cứ nói thoải mái , nói chán thì thôi nhé , mà nhiều khi nói chán thì nó cho free BK 120 ngay đấy mà .
    Đến cái để mở ô chân nguyên còn chả free nữa là cái này

Giải bang hội xong vẫn chưa thấy gộp sv luôn Mod nó chết hết rồi

Thân gửi: mấy con chó Dou
    Chúng mày là 1 lũ xúc vật - chó đẻ.
    Chuyên hút máu game thủ.
    Đồ thi đập toàn xịt con mẹ chúng mày cần ăn vào bao nhiêu tiền /acc là đủ cho chúng mày.
    Anh em ơi/ nghỉ con mẹ nó game này đi. Chới game ko công bằng, đéo văn minh và lừa đảo,
    Chơi LMHT đi.
    ĐM cái game lồn này. Bỏ đi và chơi lại vẫn còn thấy tiêu cực,
    Đm chúng mày kinh doanh nó vừa thôi mấy con chó điên ạ.
    Sau cùng...Kính chúc game rẻ rách này ko còn ai chơi.
    ĐM chúng mày vào bovabo mà khóa nick

Game lồn. như đầu lồn

Chúng mày đéo khác j bọn chó lừa đảo. Sever này chưa kịp chơi mở sv mới. Mới con đĩ mẹ chúng mày.
    Làm ăn như con cặt tao vậy.
    Lần sửa cuối bởi hoason_thieuhiep; 11-05-2015 lúc 01:03 AM