Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 60

Angry sách kỹ năng 120 của thập đại bát phát

minh đọc thấy bản cập nhập sau sẽ cho ra bi kíp 120 của các phái
    nhưng vào xem kỹ hơn thì cái bí kíp 120 đấy là phải tham gia các hoạt động của game , như nạp thẻ theo mốc hàng tháng của DUO phát hành thì mới có bi kíp à
    làm ăn như thế những người không có đủ tiền nạp đủ mốc hay chỉ nạp vài trăm k thôi , thi muôn đời không có bí kip 120 để dùng à . vậy dẹp đi , cho ra làm gì rồi bắt người ta phải nạp tiền mới có
    làm ăn cho nó công bằng đi chứ DUO
    skill 120 nó phải được mua = điểm cống hiến sư môn thì mới chính xác chứ , đây ai có tiền thi có sách , ai ko có thì muôn đời không có à ,
    game càng ngày càng hút máu trắng trợn như thế sao

Mặc định Re: sách kỹ năng 120 của thập đại bát phát

Chào bạn!
    Hiện tại kỹ năng 120 chưa tung ra ở các phiên bản này và cũng như cách thức mua bí kíp, vì thế, mong bạn hãy đợi tin tức chính thức từ trang chủ nkvs.vn bạn nhé.
    Những thông tin mà bạn nói là thông tin không xuất phát từ BQT nhé.
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào bạn!
    Hiện tại kỹ năng 120 chưa tung ra ở các phiên bản này và cũng như cách thức mua bí kíp, vì thế, mong bạn hãy đợi tin tức chính thức từ trang chủ nkvs.vn bạn nhé.
    Thân!
    Khi tham gia một số sự kiện trong game, nhân sĩ sẽ nhận được mảnh bí kíp Vô Tự Thiên Thư, thu thập đủ số lượng sẽ ghép thành quyển bí kíp Vô Tự Thiên Thư, nhấp phải quyển bí kíp sẽ nhận được bí kíp tương ứng với môn phái của nhân vật: đây là minh chép y nguyên từ trang chủ của NKVS nhé ,
    tham gia các sự kiện trong game , thì chỉ nó nạp thẻ thôi mà , chẳng có nhẽ lại có sự kiện gì khác à

Minh rat la thich cai y kien cua bac NoMoss day........@@@........ Mu bang CH Su mon la ok nhat, ai cay cuoc thi dc, con neu san bosss ma co thi cung nhu khong, bon vip no san dc roi ban lai gia cat co, hoac nap the du moc thi cung tieu doi luon

many like cho bac NoMosss

Trang chủ ra thông tin rồi vẫn mập mờ như vậy chắc khả năng nhiều là dính cái vụ nạp tích lũy rồi. Tranh thủ hút hít quá, hút quá nãn bỏ luôn

Quote Nguyên văn bởi GáiXấu Xem bài viết
    Trang chủ ra thông tin rồi vẫn mập mờ như vậy chắc khả năng nhiều là dính cái vụ nạp tích lũy rồi. Tranh thủ hút hít quá, hút quá nãn bỏ luôn
    Chúng ta lại chuẩn bị tốn tiền nữa rồi chả mấy chốc NKVS sẽ đi theo vết xe của,Võ lâm 1,2 và kiếm thế thôi

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào bạn!
    Thân!
    Quảng cáo ầm ầm là Phiên Bản này ra Skill 120 h có ông mod này kêu Skill 120 chưa ra ở các phiên bản này,treo đầu dê bán thị cầy à.Mà cái skill 120 mà cũng phải làm khó game thủ đến như thế à,xin lỗi chứ riêng cái skill 120 này mà lại nạp mới có thì tôi đảm bảo DUO chơi 1 mình
    -Chưa nói đến các mảnh Bí kíp mới là Long Tượng Tham Ngộ Quyển-Diệu Nhật Ly Thể Tham Ngộ Quyển có nhiều người chưa có nhưng hiện h hỏi rằng những người tích cóp đc 5 6 mảnh kiếm đâu để lên nốt,toàn chơi kiểu mang con bỏ chợ.

Nếu như skill 120 nạp thẻ mới có thì thật sự không công bằng tí nào. Đối tượng chơi game rất nhiều lứa tuổi, địa vị xã hội, công việc khác nhau chứ ai cũng như ai đâu. Các đại gia họ có tiền nạp, còn như bọn tôi chơi vui là chính, có nạp thì cũng tầm vài trăm 1 tháng thì lấy gì chơi. Bọn tôi ko nạp thì đồ cùi, thua kém người ta cũng ko sao. Bây giờ chỉ là cái skill 120 mà NHP đòi nạp cả mấy triệu vào để có thì ôi thôi, chúng tôi xin thua, xin dừng cuộc chơi. Đề nghị NPH xem lại, nếu quả đúng như vậy thì kiểu gì cũng gây ra sự phẫn nộ ức chế cho mọi người, ko ai thèm chơi nữa đâu. Mong NPH cân nhắc kĩ cho.

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Nếu như skill 120 nạp thẻ mới có thì thật sự không công bằng tí nào. Đối tượng chơi game rất nhiều lứa tuổi, địa vị xã hội, công việc khác nhau chứ ai cũng như ai đâu. Các đại gia họ có tiền nạp, còn như bọn tôi chơi vui là chính, có nạp thì cũng tầm vài trăm 1 tháng thì lấy gì chơi. Bọn tôi ko nạp thì đồ cùi, thua kém người ta cũng ko sao. Bây giờ chỉ là cái skill 120 mà NHP đòi nạp cả mấy triệu vào để có thì ôi thôi, chúng tôi xin thua, xin dừng cuộc chơi. Đề nghị NPH xem lại, nếu quả đúng như vậy thì kiểu gì cũng gây ra sự phẫn nộ ức chế cho mọi người, ko ai thèm chơi nữa đâu. Mong NPH cân nhắc kĩ cho.
    đúng như minh viết nguyên văn ở trang chủ lại à , tham gia sự kiện trong game để nhận vô tự thiên thử , mở ra sẽ đc mảnh bí kíp tương ứng , như nay khác gì chặt chém game thủ nghèo , ko có điều kiện
    GM đâu vào trả lời cho AE chúng tôi 1 câu xem nào

Quote Nguyên văn bởi NoMoss Xem bài viết
    đúng như minh viết nguyên văn ở trang chủ lại à , tham gia sự kiện trong game để nhận vô tự thiên thử , mở ra sẽ đc mảnh bí kíp tương ứng , như nay khác gì chặt chém game thủ nghèo , ko có điều kiện
    GM đâu vào trả lời cho AE chúng tôi 1 câu xem nào
    Big OFFLINE có ghi rõ là phiên bản mới này có skill 120 mà có tay Mod bảo rằng skill 120 chưa ra ở các phiên bản này,nghĩ lại thấy hài .Nếu Phiên Bản này chưa ra thì các bạn đợi đến vài phiên bản mới đi là có thôi