Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Question Vấn đề về thiếu lâm khi lên 9x

Cho mình hỏi Thiếu lâm lên 9x đi CT bá đạo hông.
    Và skill 95 mới Fix lại liệu có bá k

Mặc định Re: Vấn đề về thiếu lâm khi lên 9x

skill 95 fix lại thì chưa biết thế nào, chứ Thiếu Lâm bây giờ ở một số sever tuyệt chủng rồi

Thế bạn chơi võ đang bạn thấy khi lên cấp mấy bắt đầu bá CT với đấu phái vậy

haizz, thiếu lâm nkvs phế lắm, xóa bố nó phái đi cho rồi, sever mới được có vài người chơi, có khi lên 90 chả còn ai

Quote Nguyên văn bởi Trai FA Xem bài viết
    Cho mình hỏi Thiếu lâm lên 9x đi CT bá đạo hông.
    Và skill 95 mới Fix lại liệu có bá k
    95 hình như tăng thêm dam hay sao chả nhớ skill cũ nữa.
    TL ra 110 cũng khá trâu,dậm phát có phật ấn rồi kéo thốn phải biết,nhưng solo vẫn ko ăn thua,ra 120 thì ko biết thế nào vì 120 dam khá to nhưng xuất chiêu chậm thì

Thiếu Lâm được cái trâu kinh khủng, skill hơi chán, nay fix lại skill 95 thì ko biết thế nào nhưng vẫn ít người lắm.Môn phái nào cũng vậy có điểm mạnh yếu riêng chủ yếu bạn có thích và gắn bó ko thôi. Chơi Thiếu Lâm hơi thiệt thòi là đi đấu phải chả ai đi cùng. toàn bị miss đấu phái

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Thiếu Lâm được cái trâu kinh khủng, skill hơi chán, nay fix lại skill 95 thì ko biết thế nào nhưng vẫn ít người lắm.Môn phái nào cũng vậy có điểm mạnh yếu riêng chủ yếu bạn có thích và gắn bó ko thôi. Chơi Thiếu Lâm hơi thiệt thòi là đi đấu phải chả ai đi cùng. toàn bị miss đấu phái
    Skill TL toàn để loạn chiến chứ pk solo đâu đc,thế nên các con hàng chán là phải,như TD cũng thế thôi,loạn chiến cực khủng nhưng pk solo thì ...
    TL 110 với 120 nó còn cho skill cường lực đấy,chứ TD skill 120 hỗ trợ khiên hội đồng càng mạnh mà solo vẫn thọt

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Skill TL toàn để loạn chiến chứ pk solo đâu đc,thế nên các con hàng chán là phải,như TD cũng thế thôi,loạn chiến cực khủng nhưng pk solo thì ...
    TL 110 với 120 nó còn cho skill cường lực đấy,chứ TD skill 120 hỗ trợ khiên hội đồng càng mạnh mà solo vẫn thọt
    Bạo Cúc có chơi game nữa ko thế, thấy lên diễn đàn thường xuyênCái bí kíp 120 DUO nó đòi 2tr chán quá

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Bạo Cúc có chơi game nữa ko thế, thấy lên diễn đàn thường xuyênCái bí kíp 120 DUO nó đòi 2tr chán quá
    Chỗ làm có cái máy bàn mà,thi thoảng vào dd tý
    Cái acc ĐM h xơ xác quá chán chả chơi nữa,bị lột gần hết ngọc,h lực tay còn có 7k1 máu 15k H đang nghịch con CB
    Cái sv Châu Giang tưởng sắp chết mà h nhiều người mới chơi phết,mà toàn newbie chứ chả phải chơi lại
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 04-05-2015 lúc 08:59 AM

Mình thấy TL ngon là từ 8x trở xuống, thường là lên 9x là mình song tu rồi