Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: Member New mong mọi người giúp đỡ!

Quote Nguyên văn bởi DoremonFuture Xem bài viết
    Em cảm ơn anh.
    Mình có nên đầu tư vốn không ạ? Nếu đầu tư thì dùng gói 9800 hay 19800 vậy anh?
    Em xin cảm ơn.
    Cái đó tùy bạn thôi,nếu nhu cầu dùng vàng của bạn lớn thì đầu tư vốn lấy phần quà thêm vào cũng đc.
    Mình chơi game này nạp có 10k thôi
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 05-05-2015 lúc 07:25 PM

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Cái đó tùy bạn thôi,nếu nhu cầu dùng vàng của bạn lớn thì đầu tư vốn lấy phần quà thêm vào cũng đc.
    Mình chơi game này nạp có 10k thôi
    Em cảm ơn anh đã giúp đỡ. Thank anh,hj.
    Anh ơi, cường hóa từ +5 trở lên có bí quyết gì ko a? Em cường hóa +6 mà bỏ Lam thủy tinh vào tỉ lệ thấp quá, vậy em đặt khoảng 2 hoặc 3 Tử thủy tinh vào cường hóa lun dc ko a?

Em cảm ơn anh đã giúp đỡ. Thank anh,hj.
    Anh ơi, cường hóa từ +5 trở lên có bí quyết gì ko a? Em cường hóa +6 mà bỏ Lam thủy tinh vào tỉ lệ thấp quá, vậy em đặt khoảng 2 hoặc 3 Tử thủy tinh vào cường hóa lun dc ko a?
    Bạn chơi sv mới hay sv cũ ? Nếu sv cũ có thể lên TTGD mua hồn về chuyển CH cho đồ.
    Nếu sv mới thì ... áp dụng chiến thuật 50-50(CH ở mức 50-67%) hoặc cường hóa ở mức 33-36%,thường mình CH ở mức 80-85% lên nhiều nhưng có lúc xịt liên tục => Một là CH 100% hoặc 36% tùy bạn,cái nỏ mình đập 13 lên 14 36% đập phát lên luôn
    Nếu bạn chơi sv mới đồ cấp thấp nên đập + ít thôi,để đồ lv cao 80 100 hãy tập trung CH.

Bạn chơi sv mới hay sv cũ ? Nếu sv cũ có thể lên TTGD mua hồn về chuyển CH cho đồ.
    Nếu sv mới thì ... áp dụng chiến thuật 50-50(CH ở mức 50-67%) hoặc cường hóa ở mức 33-36%,thường mình CH ở mức 80-85% lên nhiều nhưng có lúc xịt liên tục => Một là CH 100% hoặc 36% tùy bạn,cái nỏ mình đập 13 lên 14 36% đập phát lên luôn
    Nếu bạn chơi sv mới đồ cấp thấp nên đập + ít thôi,để đồ lv cao 80 100 hãy tập trung CH.
    Vậy bây giờ em cường hóa đồ, rùi mai mốt kiếm được đồ ngon hơn, lúc đó chuyển cường hóa qua được ko anh?có xảy ra vấn đề gì ko a?
    Em cảm ơn anh.

Vậy bây giờ em cường hóa đồ, rùi mai mốt kiếm được đồ ngon hơn, lúc đó chuyển cường hóa qua được ko anh?có xảy ra vấn đề gì ko a?
    Em cảm ơn anh.
    Chuyển CH đc ko có vấn đề gì,chỉ tốn bạc khóa và thủy tinh thôi bạn.

Chuyển CH đc ko có vấn đề gì,chỉ tốn bạc khóa và thủy tinh thôi bạn.
    Em cảm ơn anh nhiều.!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em cảm ơn anh nhiều.!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Không có gì,bạn có thắc mắc gì cứ hỏi,nếu biết mình sẽ đáp !!!

Em mới chơi NKVS được mấy ngày, mà chỉ chơi dc buổi tối nên chắc sẽ còn nhiều thắc mắc lắm, em cảm ơn anh trước nha,hj.

Anh ơi, cho em hỏi tí. có cách nào mang nhiều bình hồi máu ko anh? em mang dc có 70 bình, xài hết 70 đó lại phải chạy đi mua, còn mấy cái màn thầu nó lại ko tự dùng, cứ phải nhấp mới dùng, như thế bất tiện khi treo máy quá, mong anh giúp đỡ.
    Có cách nào xem được danh sách các bang hội, các tộc trong Serve mình ko anh? Em xem để biết, sau đó nộp đơn vào như thế nào vậy anh?
    Em cám ơn anh.
    Lần sửa cuối bởi DoremonFuture; 12-05-2015 lúc 06:55 PM

Anh ơi, cho em hỏi tí. có cách nào mang nhiều bình hồi máu ko anh? em mang dc có 70 bình, xài hết 70 đó lại phải chạy đi mua, còn mấy cái màn thầu nó lại ko tự dùng, cứ phải nhấp mới dùng, như thế bất tiện khi treo máy quá, mong anh giúp đỡ.
    Có cách nào xem được danh sách các bang hội, các tộc trong Serve mình ko anh? Em xem để biết, sau đó nộp đơn vào như thế nào vậy anh?
    Em cám ơn anh.
    Dùng Ngự Thiên Hành Trang(14 ô+6),4 túi là dược lên 84 rồi.Túi này nhân vật cấp 100 mới chế được.Hoặc sv mở lâu thì mua mảnh túi(vài k vàng/mảnh ko rõ lắm) hợp thành túi xịn hơn.
    Thức ăn ấn F nó tự dùng khi hết,không cần mình dùng.

Minh không rõ có chức năng tra xét đó không,hình như là không có đâu,nếu muốn vào bang hoặc tộc vip thì bạn để ý mấy người CL top sv đó,thường top là ở trong bang mạnh,muốn vào bang nào thì bạn làm quen vs người trong bang đó rồi xin vào.
    Chú ý là thường mấy bang mạnh yêu cầu người chơi đạt CL nhất định mới cho vào,bạn mới chơi thì xin vào tộc bình thường thôi.