Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Mặc định Re: Cho hỏi về võ đang khi lên 9x

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    HS sau này cũng không bá lắm đâu, ngang công nó muốn kết liễu mình cũng khoai lắm không giống như hồi 110 trở xuống được
    Chả biết sao chứ đánh vs HS mà dính Loạn thì dam nhảy liên tục rất rát + thêm lướt với 1 skill dam to nữa...dam ko hề nhỏ đâu.

Loạn thì cũng tầm 2s thôi mà, 1 thời gian tui cũng chơi HS, lên 110 đánh với võ đang, chơi Hy Dực nó cũng loạn, ĐCCK nó cũng loạn, mà ko kết liễu được nó. Nó hơn mình 20 công lực

Loạn thì cũng tầm 2s thôi mà, 1 thời gian tui cũng chơi HS, lên 110 đánh với võ đang, chơi Hy Dực nó cũng loạn, ĐCCK nó cũng loạn, mà ko kết liễu được nó. Nó hơn mình 20 công lực
    HS max Sức hay max Thân.
    Loạn rồi nhảy 1 đống dam mà,chiêu 95 nhảy dam rát lắm kia mà,2s cũng phải vụt mất 15-17k dam chứ nhỉ.
    Sao mình chơi ĐM dam mấy thằng hơn CL thấy máu tụt nhanh thế nhở

Max thân, loạn nhưng mà nó cứ chạy qua chạy lại dame cũng khổ Ngày xưa thế thôi, ko ai ngu mà đứng tank với HS cả, nếu làm được loạn thì cũng hết hy dực mất rồi

Max thân, loạn nhưng mà nó cứ chạy qua chạy lại dame cũng khổ Ngày xưa thế thôi, ko ai ngu mà đứng tank với HS cả, nếu làm được loạn thì cũng hết hy dực mất rồi
    Dính Hy Dực dam cuối là lên Loạn rồi,vừa quay quay vừa tụt máu ầm ầm,vụt Bạch Hồng xong lướt x2 dam sướng lắm

thấy bảo VĐ là Món tráng miệng của HS.phải ko nhỷ

Quote Nguyên văn bởi Thánh Troll Xem bài viết
    thấy bảo VĐ là Món tráng miệng của HS.phải ko nhỷ
    cmnr. minh cung choi vo dang, gap HS chet trong 2 not nhac

mình đang theo cộng theo thằng bạn , max khí , max thân ,cấp 90 k8 cl 190 , lực tay tay 2k8 ~ 2k9 . nói chung là crit cũng tạm được