Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Võ Đang ép chính xác liệu có tỏa sáng hơn không?

Võ Đang là một phái có dame to, skill'' Chân Võ Tất Liệt' tăng 70% nội công. Nhưng cái nhược điểm dễ thấy nhất là dame to nhưng hay miss. Vậy nếu ép chính xác thì có cải thiện hơn không.Hiện nay mình thấy nhiều bạn chơi Võ Đang ép chính xác nhiều. tẩy ngựa ra skill Truy ảnh cấp 7 tăng 105% chính xác + ép phi phong tăng chính xác %. Tui cũng chơi võ đang nhưng solo 1-1 với các ông VĐ ép chính xác dù ngang đồ vẫn không thắng được. Như vậy ép chính xác có giúp VĐ mạnh hơn ko. Xin ý kiến đóng góp của các bạn

Mặc định Re: Võ Đang ép chính xác liệu có tỏa sáng hơn không?

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Võ Đang là một phái có dame to, skill'' Chân Võ Tất Liệt' tăng 70% nội công. Nhưng cái nhược điểm dễ thấy nhất là dame to nhưng hay miss. Vậy nếu ép chính xác thì có cải thiện hơn không.Hiện nay mình thấy nhiều bạn chơi Võ Đang ép chính xác nhiều. tẩy ngựa ra skill Truy ảnh cấp 7 tăng 105% chính xác + ép phi phong tăng chính xác %. Tui cũng chơi võ đang nhưng solo 1-1 với các ông VĐ ép chính xác dù ngang đồ vẫn không thắng được. Như vậy ép chính xác có giúp VĐ mạnh hơn ko. Xin ý kiến đóng góp của các bạn
    VĐ là phái skill có ít thức nên chính xác rất quan trọng,vì miss 1 cái là mất nguyên dam skill đó,khác với CB skill dam nhiều thức nên chí mạng quan trọng hơn chính xác.
    VĐ nên có tọa kỵ ép ra Truy Ảnh(mà theo mình,những phái cần dam hầu như đều cần TV-HV-LĐ-TA cả),phi phong ít nhất 2 dòng dam và opt chính xác/giảm né+chí mạng,chân nguyên thì mình nói thật nên đeo 3 viên dam,nếu muốn bạn có thể thay 1 viên dam = giảm né nhưng cá nhân mình thích dam to hơn,tất nhiên nếu bạn đeo đc 5-6 viên cn thì chả phải nghĩ

Đeo được 3 viên chân nguyên thôi, 5 6 viên ko có tiền lên, duo nó hút quá mở ô chân nguyên cần mấy triệu lận.. Game này phái nào đánh cũng có tỉ lệ miss. Thấy 1 số người cứ bảo VĐ nội công là không cần ép chính xác. Mỗi game mỗi khác, theo mình game này chính xác với VĐ rất quan trọng

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Đeo được 3 viên chân nguyên thôi, 5 6 viên ko có tiền lên, duo nó hút quá mở ô chân nguyên cần mấy triệu lận.. Game này phái nào đánh cũng có tỉ lệ miss. Thấy 1 số người cứ bảo VĐ nội công là không cần ép chính xác. Mỗi game mỗi khác, theo mình game này chính xác với VĐ rất quan trọng
    Thực ra lên 9 ô mất tầm 2v vàng chứ mấy
    Quan niệm sai lầm ở game này là nội công không cần chính xác,vì phái nào cũng cần cx trừ cave thuần buff

2 vạn vàng thôi ah!
    Có ai bán vàng bằng card Thẻ 6kv = 100k thẻ, sever: Thành Đô - Hải Vân không