Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Hành cước thương nhân

Mod ơi sao sv Tàng Long ko có hành cước thương nhân thế

Mặc định Re: Hành cước thương nhân

Chào bạn,
    Hành Cước Thương Nhân bắt đầu xuất hiện từ ngày thứ 7 từ khi máy chủ mở nhé, sẽ xuất hiện vào lúc 19h50, 21h50, 23h50.
    Thân!

Tks Mod.tại trong sự kiện ghi ngày thứ 2 là xuất hiện HCTN mà lại ko thấy nên mới hỏi

mọi thông tin ingame bạn bấm F12 để tham khảo nhé.

Mình nạp card chuẩn để lấy mốc 3tr lúc 23h25' ngày 15/5/2015 , trang wed nạp card bị lỗi , card thì mất mà không được đĩnh . Và quang trọng là mất mốc 3tr của mình bây giờ cho hỏi sẽ giải quyết thế nào đây ad ? Bây giờ éo giải quyết được thì dẹp mẹ đi chứ làm ăn kiểu chịu đấm ăn xôi à cứ lỗi này lỗi nọ mà card thì vẫn nhận đều đều là sao

Quote Nguyên văn bởi TeenSnow93 Xem bài viết
    Mình nạp card chuẩn để lấy mốc 3tr lúc 23h25' ngày 15/5/2015 , trang wed nạp card bị lỗi , card thì mất mà không được đĩnh . Và quang trọng là mất mốc 3tr của mình bây giờ cho hỏi sẽ giải quyết thế nào đây ad ? Bây giờ éo giải quyết được thì dẹp mẹ đi chứ làm ăn kiểu chịu đấm ăn xôi à cứ lỗi này lỗi nọ mà card thì vẫn nhận đều đều là sao
    Chào bạn,
    Về vấn đề của bạn, bạn vui lòng trang HỖ TRỢ gửi yêu cầu để BQT có thể giải quyết vấn đề giúp bạn sớm nhất.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân!

sao khong co Hanh Cuoc Thuong Nhan SV Chau Giang