Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: pk cai bang

Mặc định pk cai bang

Ai có cách combo hay pk cai bang nào hay chỉ giúp anh em tham khảo. ngang cl cb mà gặp côn lôn chắc die sớm quá. dạo này coonloon bá đạo thật.

Mặc định Re: pk cai bang

Quote Nguyên văn bởi thien quan vo than Xem bài viết
    Ai có cách combo hay pk cai bang nào hay chỉ giúp anh em tham khảo. ngang cl cb mà gặp côn lôn chắc die sớm quá. dạo này coonloon bá đạo thật.
    CB pk solo không mạnh đâu,nhất là tầm CL cao,dam không đủ sốc chết người.

cấp cao mình không biết chứ mình sv Cái bang mới . cl 190 . với các classs cùng cl . nhận xét 1 câu là CB pk solo maxx tù . chủ yếu dựa vào combo 2 skill chính là Liên hoa và khốn long . NHưng 2 skill khống chế là liên hoa trận pháp ( skill 10) và khốn long công ( skill 75 thì phải ) thì 1 cái delay lâu ( liên hoa ) và dễ tránh ( liên hoa và Khốn long ) . nhưng bù lại , nếu trúng phải 2 cái ý thì đối phương xác định ( trừ NM , Vđ nhé vì nm có skill đóng bang khi còn dưới 25% máu , còn Vđ có hẳn 2 skill phong thủ ( 1 skill càng đánh nó , nó càng tang kháng , 1 skill khi máu còn 25% máu sẽ đc hồi máu ). với các phái mỏng manh như DM , DHD , thì chỉ cần trúng là xác định.

-với hệ kim : tránh để áp sát , cứ tà tà lừa lừa mà thả liên hoa + khốn long > quạt rồng .. đảm báo dame lên không phái nói .

- Hệ mộc : ( TD -HS ) nhảy nhảy nhảy liên tục , để họ áp sát đc là xác định , khỏi cần bơm máu.

-hệ thủy: với NM thì mình chưa nghĩ ra đc cách đánh lại , chưa vào đến nơi , họ cào cào cào mấy cái đã phải cădp đít chạy ra , dính liên hoa + Khốn long thi dưới 25% đóng bang -> hết combo ... với DHD thì bạn cứ áp sát vào , vì dame cỉa DHD càng xa càng đau mà ,dính combo liê nhoa khốn long là họ xác định . còn không thì ....

-hệ hỏa ( đM thôi nhé ) cũng như vậy , nhớ nhảy để tránh kill 10 của họ , vì kill 10 của họ có khả năng gây tê cao ( dính tê la ăn nguyên combo của đường môn vào mặt ý )

- hệ thổ : võ đang , kèo này tớ chưa nghĩ ra đc , skil của vđ rất là chuối , sải tay dài , choáng cao .. bạn đánh nó thì nó tang kháng , nó đánh bạn thì nó tang dame . rất khổ . còn côn lôn thì sau khi ăn combo của nó k chết hang tính pk tiếp .

nói chúng CB không phải class chuyên về solo , CB thuộc về lớp Pk hội đồng ( đứng sau thả liên hoa chỗ đông, quạt chả vào chỗ đô người đảm bảo kiếm mạng). với lại CB đi train , làm Quest , săn bos rất ẩn vì skill 70 lan rộng , lùa quái tốt , skill liên hoa thả bos rút máu rất nhanh .NGoài ra mình chưa tìm đc cách pk hay gì cả. THân

cái bang hết combo là té lẹ nhé chờ combo ms đánh tiếp, hồi kill lâu như tiêu dao ngày xưa á,
    cách pk khá đơn giản khi solo all phái trừ hs vs nm nhé tại nó khắc chế ghê quá, vs hs né kinh quá ahyhy

combo như sau, thả liên hoa kéo địch vào hố thì khing công ngay hố luôn bật f xả full kill, nhất là quạt rồng, ăn 4 rồng cộng crit nữa sốc ghê vãi nhoé, trừ trường hợp chúng thoát được hố thì bỏ đi nhé, tốt nhất là đi pk hội đồng thả hố lùi ra quạt cũng kiếm bộn mạng như ai ahyhy