Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định xin chỉ giáo cách pk với côn lôn

như tiêu để ai có cách nào dánh với nó không hiện thì cl mình là 830. con lôn nó tàn hình nó bem 1 phát về thành ngay.

Mặc định Re: xin chỉ giáo cách pk với côn lôn

Quote Nguyên văn bởi thien quan vo than Xem bài viết
    như tiêu để ai có cách nào dánh với nó không hiện thì cl mình là 830. con lôn nó tàn hình nó bem 1 phát về thành ngay.
    TD solo CL thua,chuyển CB solo CL,vẫn thua
    Mình khuyên bạn chuyển sang TL tăng max Khí max Thể,đảm bảo pk đc CL

Mình CB lôi đài với CL thua cl, nó tàng hình, phân thân rồi lại tàng hình phân thân --> hết 4 lượt CBang hết máu trước --> thua

1 số điểm có thể test thử, thử xong cho mình biết với

1. Phun 18 rồng liên tục, trúng chiêu mấy lần là CL hiện thân, mà ko biết là mấy lần
    2. Tránh mấy cái bóng phân thân ra vì ăn dame của nó bị chí mạng rất dễ đột tử chết
    3. hết biết...

Quote Nguyên văn bởi tuminh6396 Xem bài viết
    Mình CB lôi đài với CL thua cl, nó tàng hình, phân thân rồi lại tàng hình phân thân --> hết 4 lượt CBang hết máu trước --> thua

1 số điểm có thể test thử, thử xong cho mình biết với

1. Phun 18 rồng liên tục, trúng chiêu mấy lần là CL hiện thân, mà ko biết là mấy lần
    2. Tránh mấy cái bóng phân thân ra vì ăn dame của nó bị chí mạng rất dễ đột tử chết
    3. hết biết...
    1.Ăn dam 5 lần là hiện,khi tàng hình CL né 75% dam Kim Thủy Hỏa Thổ,phụt hết rồng chả hiểu hiện nổi ko...
    2.Phân thân đuổi + spam skill rất ghê,choáng + chậm đúng lúc CL nó móc thì...hự,bạn đã bị xxx thông nát át
    3.Solo thì CL nó đc + 6 tốc chạy vs 40% dam,còn CB thì
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 22-05-2015 lúc 02:34 PM