Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Thánh Nào Chơi NM Chỉ cách tăng theo chiến với vs theo buff !!!

có ai choi NM theo chiến chỉ giúp với , chi tỷ mĩ tí nha. mình đang chơi sever Ngạo Hổ mới tập chơi. chi cách lên ngọc nữa nhé! ai biết chỉ với

Mặc định Re: Thánh Nào Chơi NM Chỉ cách tăng theo chiến với vs theo buff !!!

mình thì mới chơi nkvs theo người bạn máy chủ mới hiện đang LV 69 vì chưa mở lên cấp nhưng mình đã thử nhiều cách tăng điểm tiềm năng và kết cục mình chọn cách tăng ở giai đoạn này cho đến về sau sẽ là:
    + Thể :200
    + Khí : Max còn đâu tăng vào thân bạn nhé
    *** ử điểm của cách tăng này mình thấy sức chịu đựng được gọi là lỳ Buff skil tốt đánh nhau thì đối phương ngán mình lắm ...
    máy chủ Biện Kinh ---Huyết Long
    Lần sửa cuối bởi TuyệtĐạiMỹNhân; 30-05-2015 lúc 02:29 PM

NM but thì cứ max thể rồi đến khí - đường này gọi là siêu bụt nhé
    NM chiến nếu đồ cao cứ max khí- thân pháp
    đồ bình thường ( theo mức trung bình sv thì cứ max khí - 200 thê - sút vào thân hết ( loại này thấy nhiều người dùng nhất đối với acc chủ đạo đam tốt máu bình thường gặp vd = cl vẫn dia )

Ai làm cái topic đấu phái đi . sv mới mở 79, vào đấu phái .. mình chả diết đc ai ( không có skill kết thúc) mà cũng chả ai diết đc mình ... toàn nhìn nhau k à.
    Tình chỉ đẹp khi còn giang dở
    Game chỉ hay khi mới bắt đầu chơi .............