Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 29 của 29

Mặc định Re: Tiến hóa đồng đội

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    tui tăng thể 300, max khí còn đâu đập vào thân. Vào toàn bị côn lôn đánh chết mới hài. Cái thị huyết này đi cũng hay, cả bọn đánh nhau ầm ầm mình đi trốn dẫm phải cái bẫy VĐ đi luôn
    Tự cắm chông rồi quên đi vào bị thông ass à
    Đhs tôi móc mấy thằng VĐ éo chết đc,hình như tôi ko có khiếu chơi phái cận chiến thì phải,cầm con HS đi TVT ăn mạng đc nhưng bay nhanh vl,mấy thằng khác thì đứng như siêu nhân,mình thì bay vào cái ăn mạng rồi bay cmn luôn

Có lẽ tập chơi CL thôi,còn gà quá,HS đánh cũng hay mà ko nham hiểm = CL
    Bao h chơi CL đc đến mức xứng vs cái nick diễn đàn thì tôi thành Thánh ông ạ
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 01-06-2015 lúc 08:47 PM

Dẫm chông của thằng khác chứ Côn lôn thấy vậy chứ thủ hơi yếu, tui VĐ solo vs Côn Lôn ngang công chả sợ, nó ngự tuyết ẩn thì bay nhảy tùm lum, phân thân thì chạy nó hiện thân thì mình đánh Đứng tank CL không lại VĐ, chỉ sợ vào cái nó đánh chết luôn
    Ông đầu tư cái acc sever mới mà chơi, tội gì đi test lung tung

Dẫm chông của thằng khác chứ Côn lôn thấy vậy chứ thủ hơi yếu, tui VĐ solo vs Côn Lôn ngang công chả sợ, nó ngự tuyết ẩn thì bay nhảy tùm lum, phân thân thì chạy nó hiện thân thì mình đánh Đứng tank CL không lại VĐ, chỉ sợ vào cái nó đánh chết luôn
    Ông đầu tư cái acc sever mới mà chơi, tội gì đi test lung tung
    H chơi sv mới ngại lắm,có onl nhiều đâu mà,nghịch là chính thôi
    Acc CL 200 công,có chúc Kim 40%,tàng hình công cơ bản lên 7kNhư acc ĐM lúc trc mà chuyển CL thì tàng hình công cb lên 11kBằng acc 700 CL

À mà ra cái Ám Vực này nó fix rate ra dd 4* hay sao ấy,mở mãi toàn 3*
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 02-06-2015 lúc 01:21 PM

Hên xui thôi, tui mở cũng ra 4 mà

Hên xui thôi, tui mở cũng ra 4 mà
    Thì h xui nhiều hơn hên,mở mãi không ra dd hỗ trợ ngon
    Mà con VĐ đánh NM có nhanh chết không,h chơi CL hấp diêm mấy e NM sướng vlChả bù hồi chơi ĐM,hổ báo vl mà gặp NM thì ...
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 03-06-2015 lúc 09:35 AM

Cũng hơi khó nhai. Tui có 2 còn đồng đội 4 max cấp 50. Hoa Vô Thác với Tống Phủ, ko biết VĐ xài con nào ngon hơn nhỉ

Cũng hơi khó nhai. Tui có 2 còn đồng đội 4 max cấp 50. Hoa Vô Thác với Tống Phủ, ko biết VĐ xài con nào ngon hơn nhỉ
    Cầm con ĐM cùi ghẻ 400 CL,đi Dũng Quán gặp thằng hơn 60-70 CL chả sợ,mà gặp con NM kém 30 CL thua mới nhọBắn nó băng là cùng ko chết đc.

Nếu cm ông đc 8-900 thì đeo HVT đi,VĐ chủ yếu ăn sốc dam mới kết đc,chứ công cb ông chắc phải 8k rồi,TP có 110 ăn thua gì

ừ, đang định ép con HVT lên 5 đây Có cái thị huyết ám vực tầm 1 tuần là có đồng đội max 50. Tha hồ lên 5

ừ, đang định ép con HVT lên 5 đây Có cái thị huyết ám vực tầm 1 tuần là có đồng đội max 50. Tha hồ lên 5
    Lên đi,rồi đeo 2 con HVT