Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định mới chơi nhờ ANH EM chỉ giúp cách khảm ngọc ( chi tiết tên linh thạch nhé ) thank nhiều

Mới chuyển sang chơi TD nên ko rành về cách khảm ngọc.Nên vào đây nhờ anh em Pro chỉ giúp:Có tên chi tiết linh thạch là hay nhất,cám ơn nhiều

Mặc định Re: mới chơi nhờ ANH EM chỉ giúp cách khảm ngọc ( chi tiết tên linh thạch nhé ) thank nhiều

Quote Nguyên văn bởi NgọcNgâyNgô Xem bài viết
    Mới chuyển sang chơi TD nên ko rành về cách khảm ngọc.Nên vào đây nhờ anh em Pro chỉ giúp:Có tên chi tiết linh thạch là hay nhất,cám ơn nhiều
    Các topic hướng dẫn build TD trong box này không ít đâu,chịu khó tìm đi bạn.
    Còn nếu lười nữa thì soi đồ của hệ ngoại công,có thể thấy đc cách khảm ngọc cho TD.

Mặc định Re: mới chơi nhờ ANH EM chỉ giúp cách khảm ngọc ( chi tiết tên linh thạch nhé ) thank nhiều

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Các topic hướng dẫn build TD trong box này không ít đâu,chịu khó tìm đi bạn.
    Còn nếu lười nữa thì soi đồ của hệ ngoại công,có thể thấy đc cách khảm ngọc cho TD.
    Tìm rồi mà không thấy chi tiết,chỉ nói qua qua khó hiểu quá

Quote Nguyên văn bởi NgọcNgâyNgô Xem bài viết
    Tìm rồi mà không thấy chi tiết,chỉ nói qua qua khó hiểu quá
    Nói vậy mà còn khó hiểu ?
    Tốt nhất bạn lên TTGD xem toái + ngọc nhé,tùy điều kiện mà khảm :

Ngọc công(đồ bên phải): Vk khảm công kích mộc và sức mạnh,đồ còn lại khảm công kích + sức mạnh,sát thương chí mạng,có thể thêm 2 viên giảm né + thân pháp nếu đánh miss nhiều quá.
    Ngọc thủ(đồ bên trái): Khảm kháng tất cả,kháng 5 hành mỗi loại 1 viên,khảm tốc di chuyển và tăng sinh lực.